Feðgarnir Sigurður og Dagur efstir í sínum flokkum
Öðrum keppnisdeginum er nú lokið á opna gæðingamótinu á Flúðum því í dag hófst forkeppni í gæðingakeppni þegar fram fór forkeppni í barna- og B-flokki bæði atvinnu-,áhuga- og ungmenna.
Úrslit dagsins
Í B-flokki er efst Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 með 8,69 í einkunn sýnd af Sigurði Sigurðarsyni. Í örðu sæti er Hafn frá Breiðholti í Flóa með 8,64 knapi á honum er Sigurbjörn Bárðarson í þriðja sætinu er Þorsti frá Ytri-Bægisá I með 8,61 sem Sigurður Sigurðarson sýndi einnig.
Arnar Máni Sigurjónsson er efstur í B-flokki ungmenna á Geisla frá Miklholti með 8,31 í einkunn.
Í B-flokki áhugamanna er efstur Amor frá Reykjavík sýndur af Berthu Maríu Waagfjörð með 8,43.
Dagur Sigurðarson er efstur í barnaflokki á Fold frá Jaðri með 8,52 í einkunn og fetar því í fótspor föður síns Sigurðar Sigurðarsonar sem er með hæst dæmda hross í B-flokki.
B flokkur | |||
Gæðingaflokkur 1 | |||
Forkeppni | |||
Sæti | Hross | Knapi | Einkunn |
1 | Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 | Sigurður Sigurðarson | 8,69 |
2 | Hrafn frá Breiðholti í Flóa | Sigurbjörn Bárðarson | 8,64 |
3 | Þorsti frá Ytri-Bægisá I | Sigurður Sigurðarson | 8,61 |
4 | Fengur frá Auðsholtshjáleigu | Þórdís Erla Gunnarsdóttir | 8,61 |
5 | Hrönn frá Torfunesi | Birta Ingadóttir | 8,59 |
6 | Flugar frá Morastöðum | Anna Björk Ólafsdóttir | 8,57 |
7 | Roði frá Hala | Hanne Oustad Smidesang | 8,53 |
8 | Silfá frá Húsatóftum 2a | Lea Schell | 8,53 |
9 | Loki frá Lokinhömrum 1 | Ásmundur Ernir Snorrason | 8,52 |
10 | Bjalla frá Stokkalæk | Sara Sigurbjörnsdóttir | 8,49 |
11 | Ferdinand frá Galtastöðum | Bjarni Sveinsson | 8,49 |
12 | Fákur frá Kaldbak | Þorgils Kári Sigurðsson | 8,48 |
13 | Sikill frá Árbæjarhjáleigu II | Karen Konráðsdóttir | 8,48 |
14-15 | Kolka frá Leirubakka | Matthías Leó Matthíasson | 8,47 |
14-15 | Akkur frá Holtsmúla 1 | Bjarni Sveinsson | 8,47 |
16 | Sörli frá Brúnastöðum 2 | Jóhann Kristinn Ragnarsson | 8,46 |
17 | Fjalar frá Efri-Brú | Sólon Morthens | 8,46 |
18-19 | Bjarnfinnur frá Áskoti | Finnur Jóhannesson | 8,46 |
18-19 | Farsæll frá Hafnarfirði | Jóhann Kristinn Ragnarsson | 8,46 |
20 | Blær frá Prestsbakka | Elín Árnadóttir | 8,45 |
21 | Greifi frá Áskoti | Sólon Morthens | 8,44 |
22 | Trymbill frá Traðarlandi | Ríkharður Flemming Jensen | 8,42 |
23 | Eljar frá Gljúfurárholti | Jakob Svavar Sigurðsson | 8,41 |
24 | Leiknir frá Yzta-Bæli | Bjarney Jóna Unnsteinsd. | 8,41 |
25 | Borði frá Hábæ | Marion Duintjer | 8,37 |
26 | Aríus frá Vatnshömrum | Sólon Morthens | 8,36 |
27 | Huld frá Arabæ | Sigursteinn Sumarliðason | 8,22 |
28 | Valmar frá Skriðu | Þór Jónsteinsson | 8,21 |
29 | Hrímnir frá Hvítárholti | Ragnheiður Þorvaldsdóttir | 8,18 |
30 | Magni frá Hólum | Hlynur Guðmundsson | 0,00 |
Gæðingaflokkur 2 | |||
Forkeppni | |||
Sæti | Hross | Knapi | Einkunn |
1 | Amor frá Reykjavík | Bertha María Waagfjörð | 8,43 |
2 | Vinur frá Fossi | Hólmsteinn Ö. Kristjánsson | 8,21 |
3 | Læsing frá Sandhólaferju | Mathilde Marij Nijzingh | 8,18 |
4 | Kappi frá Vorsabæ II | Celina Sophie Schneider | 8,10 |
5 | Máney frá Úlfarsfelli | Sophia Fingerhut | 8,09 |
6 | Gná frá Miðkoti | Svavar Arnfjörð Ólafsson | 8,02 |
7 | Brjánn frá Hvolsvelli | Ásmundur Þórisson | 7,95 |
8 | Náttfari frá Lindarholti | Jóhanna Þorbjörg Magnúsdóttir | 7,89 |
9 | Stirnir frá Leirum | Jóhanna Þorbjörg Magnúsdóttir | 4,11 |
10 | Limra frá Hafsteinsstöðum | Freydís Gunnarsdóttir | 0,00 |
B flokkur ungmenna | |||
Gæðingaflokkur 1 | |||
Forkeppni | |||
Sæti | Knapi | Hross | Einkunn |
1 | Arnar Máni Sigurjónsson | Geisli frá Miklholti | 8,31 |
2 | Kristín Hrönn Pálsdóttir | Gaumur frá Skarði | 8,30 |
3 | Arney Ólöf Arnardóttir | Jara frá Árbæjarhjáleigu II | 8,26 |
4 | Dagbjört Skúladóttir | Hannes frá Selfossi | 8,18 |
5 | Guðlaug Birta Sigmarsdóttir | Hrefna frá Lækjarbrekku 2 | 8,15 |
6-7 | Sólveig Ása Brynjarsdóttir | Vök frá Dalbæ | 8,04 |
6-7 | Sölvi Freyr Freydísarson | Dani frá Litlu-Brekku | 8,04 |
8 | Kári Kristinsson | Drift frá Hraunholti | 8,01 |
9 | Melkorka Gunnarsdóttir | Hvellur frá Brautarholti 3 | 7,95 |
10 | Kári Kristinsson | Hrólfur frá Hraunholti | 7,90 |
11 | María Guðný Rögnvaldsdóttir | Elíta frá Mosfellsbæ | 7,87 |
12 | Aron Ernir Ragnarsson | Váli frá Efra-Langholti | 7,83 |
13 | Melkorka Gunnarsdóttir | Gyðja frá Fjalli | 5,40 |
14-15 | Þorvaldur Logi Einarsson | Skálmöld frá Miðfelli 2 | 0,00 |
14-15 | Katla Sif Snorradóttir | Bálkur frá Dýrfinnustöðum | 0,00 |
Barnaflokkur | |||
Gæðingaflokkur 1 | |||
Forkeppni | |||
Sæti | Knapi | Hross | Einkunn |
1 | Dagur Sigurðarson | Fold frá Jaðri | 8,52 |
2 | Eyvör Vaka Guðmundsdóttir | Bragabót frá Bakkakoti | 8,45 |
3 | Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir | Komma frá Traðarlandi | 8,44 |
4 | Fríða Hildur Steinarsdóttir | Framsókn frá Austurhlíð 2 | 8,42 |
5 | Elísabet Vaka Guðmundsdóttir | Heiðrún frá Bakkakoti | 8,41 |
6 | Eik Elvarsdóttir | Tíbrá frá Strandarhjáleigu | 8,40 |
7 | Sigríður Fjóla Aradóttir | Hlynur frá Húsafelli | 8,29 |
8 | Eyvör Vaka Guðmundsdóttir | Díva frá Bakkakoti | 8,20 |
9 | Hildur María Jóhannesdóttir | Frigg frá Hamraendum | 8,19 |
10 | Eyþór Ingi Ingvarsson | Bliki frá Dverghamri | 8,13 |
11 | Katla Björk Claas Arnarsdóttir | Kraftur frá Þorlákshöfn | 8,08 |
12 | Kristín María Kristjánsdóttir | Leiftur frá Einiholti 2 | 8,04 |
13 | Þórhildur Lotta Kjartansdóttir | Göldrun frá Hákoti | 7,98 |
14 | Hrefna Kristín Ómarsdóttir | Yrsa frá Álfhólum | 7,97 |
15 | Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir | Ernir Tröð | 7,87 |
16 | Úlfur Snær Einarsson | Sleipnir frá Hróðnýjarstöðum | 7,09 |