Dagskrá Landsmóts klár
Tímasett dagskrá mótsins er klár. Fjögurra vetra hryssur eru fyrstar í braut á Landsmóti í Reykjavík 2024, mánudaginn 1. júlí kl.8:00. Barnaflokkur hefst kl.8:30 á Hvammsvelli og á eftir þeim ríða keppendur í B-flokk í braut kl.13:30. Tímasetta dagskrá má sjá hér fyrir neðan.
Keppnis- og sýningardagskrá
Sunnudagur 30. júní 2024 | |
18:00 | Knapafundur í reiðhöll |
Mánudagur 1. júlí | |
Kynbótavöllur | |
08:00 | Dómar 4v hryssa |
09:50 | Hlé |
10:05 | Dómar 4v hryssa |
12:20 | Matarhlé |
13:05 | Dómar 5v hryssa |
15:20 | Hlé |
15:35 | Dómar 5v hryssa |
17:50 | Hlé |
18:00 | Dómar 5v hryssa |
19:35 | Dómar 6v hryssa |
21:10 | Hlé |
21:25 | Gæðingaskeið PP1 |
22:15 | Dagskrárlok á kynbótavelli |
Aðalvöllur | |
08:30 | Barnaflokkur forkeppni holl 1-15 |
10:15 | Hlé |
10:30 | Barnaflokkur forkeppni holl 16-31 |
12:30 | Matarhlé |
13:30 | B-flokkur forkeppni holl 1-19 |
15:35 | Hlé |
15:55 | B-flokkur forkeppni holl 20-38 |
18:00 | Matarhlé |
18:40 | B-flokkur ungmenna forkeppni holl 1-15 |
20:20 | Hlé |
20:30 | B-flokkur ungmenna forkeppni holl 16-30 |
22:10 | Dagskrárlok á aðalvelli |
Þriðjudagur 2. júlí | |
Kynbótavöllur | |
08:00 | Dómar 6v hryssa |
10:25 | Hlé |
10:35 | Dómar 6v hryssa |
13:00 | Matarhlé |
13:30 | Dómar 7v og eldri hryssa |
15:30 | Kaffihlé |
15:40 | Dómar 7v og eldri hryssa |
16:40 | Dómar 4v stóðhesta |
17:40 | Matarhlé |
18:30 | Dómar 4v stóðhesta |
19:30 | Hlé |
19:40 | Dómar 4v stóðhesta |
21:40 | Dagskrárlok á kynbótavelli |
Aðalvöllur | |
09:00 | Unglingaflokkur forkeppni holl 1-18 |
11:00 | Hlé |
11:15 | Unglingaflokkur forkeppni holl 19-36 |
13:15 | Matarhlé |
14:15 | A-flokkur forkeppni holl 1-13 |
16:05 | Hlé |
16:20 | A-flokkur forkeppni holl 14-25 |
18:00 | Matarhlé |
19:00 | A-flokkur forkeppni holl 26-38 |
20:50 | Fjórgangur V1 forkeppni |
22:20 | Dagskrárlok á aðalvelli |
Miðvikudagur, 3. júlí | |
Kynbótavöllur | |
08:00 | Dómar 5v stóðhesta |
10:00 | Hlé |
10:10 | Dómar 5v stóðhesta |
12:10 | Matarhlé |
12:45 | Dómar 6v stóðhesta |
14:45 | Hlé |
14:55 | Dómar 6v stóðhesta |
16:55 | Hlé |
17:05 | Dómar 7v og eldri stóðhesta |
20:05 | Matarhlé |
20:50 | 150m & 250m skeið |
22:10 | Dagskrárlok á kynbótavelli & skeiðbraut |
Aðalvöllur | |
09:00 | Tölt T2 forkeppni |
10:45 | Hlé |
11:00 | Barnaflokkur milliriðill |
13:20 | Matarhlé |
14:10 | B-flokkur ungmenna milliriðill |
15:25 | Hlé |
15:40 | B-flokkur ungmenna milliriðill |
16:55 | Hlé |
17:15 | Fimmgangur F1 forkeppni |
19:25 | Matarhlé |
20:25 | Dagskrárlok á aðalvelli |
Fimmtudagur, 4. júlí | |
Kynbótavöllur | |
09:00 | Yfirlitssýning 7v og eldri hryssa |
10:10 | Hlé |
10:30 | Yfirlitssýning 6v hryssa |
13:00 | Matarhlé |
14:00 | Yfirlitssýning 5v hryssa |
16:15 | Kaffihlé |
16:30 | Yfirlitssýning 4v hryssa |
18:05 | Dagskrárlok á kynbótavelli & skeiðbraut |
Aðalvöllur | |
08:30 | Unglingaflokkur milliriðill |
11:00 | Hlé |
11:15 | B-flokkur milliriðill |
12:30 | Matarhlé |
13:15 | B-flokkur milliriðill |
14:30 | Kaffihlé |
14:45 | A-flokkur milliriðill |
16:20 | Hlé |
16:35 | A-flokkur milliriðill |
18:15 | Matarhlé |
19:05 | Setningarathöfn |
20:05 | Tölt T1 forkeppni |
22:20 | Dagskrárlok á aðalvelli |
Föstudagur, 5. júlí | |
Kynbótavöllur | |
09:00 | Yfirlitssýning 4v stóðhesta |
10:35 | Hlé |
10:45 | Yfirlitssýning 5v stóðhesta |
12:20 | Matarhlé |
13:05 | Yfirlitssýning 6v stóðhesta |
14:40 | Hlé |
14:55 | Yfirlitssýning 7v og eldri stóðhesta |
16:05 | Hlé |
16:20 | 150m & 250m skeið, seinni umferðir |
17:40 | Dagskrárlok á kynbótavelli & skeiðbraut |
Aðalvöllur | |
18:30 | Verðlaunaafhending hryssur |
20:00 | Hlé |
20:15 | Tölt T1 B-úrslit |
20:45 | Sýning ræktunarbúa |
22:00 | Dagskrárlok á aðalvelli |
Laugardagur, 15. júní 2024 | |
Aðalvöllur | |
09:00 | Barnaflokkur B-úrslit |
09:30 | Unglingaflokkur B-úrslit |
10:00 | B-flokkur ungmenna B-úrslit |
10:30 | Hlé |
10:45 | Stóðhestar 1.v. fyrir afkvæmi 1. – 7. sæti |
12:30 | Matarhlé |
13:30 | Stóðhestar verðlaunaafhending |
15:00 | Hlé |
15:15 | Stóðhestar með heiðursverðlaun |
16:15 | Hlé |
16:30 | B-flokkur B-úrslit |
17:15 | A-flokkur B-úrslit |
18:00 | Matarhlé |
19:00 | 100m fljúgandi skeið |
19:50 | Sigurvegari sýningar ræktunarbúa |
20:05 | FT viðurkenningar |
20:20 | Viðurkenningar og Sleipnissbikar |
21:10 | Tölt T1 A-úrslit |
21:50 | Dagskrárlok á aðalvelli |
Sunnudagur, 16. júní 2024 | |
Aðalvöllur | |
10:00 | Tölt T2 A-úrslit |
10:30 | Fjórgangur V1 A-úrslit |
11:00 | Fimmgangur F1 A-úrslit |
11:45 | Matarhlé |
12:45 | Barnaflokkur A-úrslit |
13:25 | Unglingaflokkur A-úrslit |
14:05 | B-flokkur A-úrslit |
14:45 | Kaffihlé |
15:00 | B-flokkur ungmenna A-úrslit |
15:40 | A-flokkur A-úrslit |
16:25 | Dagskrárlok á aðalvelli |