Dagskrá og ráslistar í G-Hjálmarsson deildinni
Dagskrá fyrir lokakvöld G-Hjálmarsson deildarinnar
knapafundur kl 12:30
völlur lokar 13:15
forkeppni hefst 13:30.
Forkeppni tölt
Hlé
Búrslit 2 flokkur
A úrslit 1 flokkur
A úrslit 2 flokkur
Hlé
Skeið 2 flokkur
Skeið 1 flokkur
Nr. | Holl | Hönd | Knapi | Hestur |
Tölt T1 Opinn flokkur – 1. flokkur | ||||
1 | 1 | H | Guðmundur Karl Tryggvason | Blædís frá Króksstöðum |
2 | 2 | V | Baldvin Ari Guðlaugsson | Embla frá Eystra-Fróðholti |
3 | 3 | V | Egill Már Vignisson | Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk |
4 | 4 | V | Atli Freyr Maríönnuson | Óðinn frá Ingólfshvoli |
5 | 5 | V | Anna Sonja Ágústsdóttir | Kolbrá frá Kálfagerði |
6 | 6 | H | Björgvin Daði Sverrisson | Meitill frá Akureyri |
7 | 7 | H | Eva María Aradóttir | Kuldi frá Sandá |
8 | 8 | H | Vignir Sigurðsson | Stjörnuþoka frá Litlu-Brekku |
9 | 9 | V | Guðmundur Karl Tryggvason | Bjarmi frá Akureyri |
10 | 10 | V | Baldvin Ari Guðlaugsson | Hvönn frá Efri-Rauðalæk |
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur – 1. flokkur | ||||
1 | 1 | V | Baldvin Ari Guðlaugsson | Rut frá Efri-Rauðalæk |
2 | 2 | V | Anna Sonja Ágústsdóttir | Kolbrá frá Kálfagerði |
3 | 3 | V | Eva María Aradóttir | Brattur frá Tóftum |
4 | 4 | V | Sveinbjörn Hjörleifsson | Drífa Drottning frá Dalvík |
5 | 5 | V | Atli Freyr Maríönnuson | Haukur frá Dalvík |
6 | 6 | V | Baldvin Ari Guðlaugsson | Hvönn frá Efri-Rauðalæk |
7 | 7 | V | Björgvin Daði Sverrisson | Kambur frá Akureyri |
8 | 8 | V | Vignir Sigurðsson | Suðræna frá Hrafnsstöðum |
9 | 9 | V | Svavar Örn Hreiðarsson | Hnoppa frá Árbakka |
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur – 2. flokkur | ||||
1 | 1 | V | Hreinn Haukur Pálsson | Tvistur frá Garðshorni |
2 | 2 | V | Aldís Ösp Sigurjónsd. | Rösk frá Akureyri |
3 | 3 | V | María Marta Bjarkadóttir | Drottning frá Hólabrekku |
4 | 4 | V | Belinda Ottósdóttir | Skutla frá Akranesi |
5 | 5 | V | Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson | Bylgja frá Dalvík |
6 | 6 | V | Hreinn Haukur Pálsson | Dáð frá Hólakoti |
7 | 7 | V | Rúnar Júlíus Gunnarsson | Kopar frá Hrafnagili |
8 | 8 | V | Ólafur Guðmundsson | Niður frá Miðsitju |
9 | 9 | V | Jóhann Svanur Stefánsson | Blíða frá Sigríðarstöðum |
10 | 10 | V | Tobías Sigurðsson | Gosi frá Staðartungu |
Tölt T3 Opinn flokkur – 2. flokkur | ||||
1 | 1 | V | Bjarghildur I S Arndísardóttir | Selja frá Skriðu |
2 | 1 | V | Hreinn Haukur Pálsson | Demantur frá Hraukbæ |
3 | 2 | H | Jóhann Svanur Stefánsson | Blæja frá Sigríðarstöðum |
4 | 2 | H | Belinda Ottósdóttir | Skutla frá Akranesi |
5 | 3 | H | Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson | Glóð frá Dalvík |
6 | 3 | H | Ólafur Guðmundsson | Eldur frá Borgarnesi |
7 | 4 | V | Maríanna Rúnarsdóttir | Tangó frá Gljúfurárholti |
8 | 4 | V | María Marta Bjarkadóttir | Vermir frá Hólabrekku |
9 | 5 | V | Bjarney Anna Þórsdóttir | Skilir frá Hnjúkahlíð |
10 | 5 | V | Gunnhildur Erla Þórisdóttir | Áttund frá Hrafnagili |
11 | 6 | H | Steingrímur Magnússon | Steini frá Skjólgarði |
12 | 6 | H | Rúnar Júlíus Gunnarsson | Valur frá Tóftum |
13 | 7 | V | Hreinn Haukur Pálsson | Gullbrá frá Vatnsleysu |
14 | 7 | V | Sylvía Sól Guðmunsdóttir | Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku |
15 | 8 | H | Svanur Berg Jóhannsson | Tinni frá Akureyri |
16 | 8 | H | Elín M. Stefánsdóttir | Kuldi frá Fellshlíð |
17 | 9 | V | Sigfús Arnar Sigfússon | Matthildur frá Fornhaga II |
18 | 9 | V | Jón Albert Jónsson | Tóti frá Tungufelli |
19 | 10 | H | Jóhann Svanur Stefánsson | Stormur frá Feti |
20 | 11 | V | Tobías Sigurðsson | Brúnstjarna frá Hrafnagili |