Fimmangur Íslenskra verðbréfa í Meistaradeild Líflands & æskunnar
Það er komið að öðru mótinu í Meistaradeild Líflands & æskunnar. Keppt verður í fimmgangi í TM-höllinni í Fáki á sunnudaginn kemur og hefst keppni kl. 12:00.
Því miður búum við enn við þá staðreynd að það er áhorfendabann. Í staðinn býður Alendis.tv upp á beina útsendingu og um að gera að fylgjast með sterkri keppni á sunnudaginn þar.
Dagskráin verður svona
Kl. 11:15 – Knapafundur í anddyri TM – hallarinnar
Kl. 12:00 – 1-22. hestur
10 mín hlé
23. – 42. hestur
30 mín hlé
B-úrslit
A-úrslit
Ráslistinn:
Nr. | Knapi | Félag knapa | Hestur |
Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur | |||
1 | Eydís Ósk Sævarsdóttir | Hörður | Forsetning frá Miðdal |
2 | Ragnar Snær Viðarsson | Fákur | Veröld frá Reykjavík |
3 | Hulda María Sveinbjörnsdóttir | Sprettur | Björk frá Barkarstöðum |
4 | Hrund Ásbjörnsdóttir | Fákur | Sæmundur frá Vesturkoti |
5 | Lilja Dögg Ágústsdóttir | Geysir | Vonar frá Eystra-Fróðholti |
6 | Lilja Rún Sigurjónsdóttir | Fákur | Blesa frá Húnsstöðum |
7 | Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal | Þytur | Návist frá Lækjamóti |
8 | Kolbrún Katla Halldórsdóttir | Borgfirðingur | Herská frá Snartartungu |
9 | Natalía Rán Leonsdóttir | Hörður | Þekking frá Litlu-Gröf |
10 | Oddur Carl Arason | Hörður | Hrímnir frá Hvítárholti |
11 | Hekla Rán Hannesdóttir | Sprettur | Halla frá Kverná |
12 | Sigurbjörg Helgadóttir | Fákur | Hörpurós frá Helgatúni |
13 | Eva Kærnested | Fákur | Tign frá Stokkalæk |
14 | Signý Sól Snorradóttir | Máni | Magni frá Þingholti |
15 | Hrefna Sif Jónasdóttir | Sleipnir | Hrund frá Hrafnsholti |
16 | Hildur Dís Árnadóttir | Fákur | Hólmfríður frá Staðarhúsum |
17 | Sara Dís Snorradóttir | Sörli | Djarfur frá Litla-Hofi |
18 | Kristín Karlsdóttir | Borgfirðingur | Flóki frá Giljahlíð |
19 | Dagur Sigurðarson | Geysir | Sjálfur frá Borg |
20 | Sigurður Steingrímsson | Geysir | Ýr frá Skíðbakka I |
21 | Matthías Sigurðsson | Fákur | Mjöll frá Velli II |
22 | Anna María Bjarnadóttir | Geysir | Tign frá Hrafnagili |
23 | Benedikt Ólafsson | Hörður | Leira-Björk frá Naustum III |
24 | Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson | Sprettur | Heimur frá Hvítárholti |
25 | Arndís Ólafsdóttir | Glaður | Dáð frá Jórvík 1 |
26 | Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir | Sprettur | Ástrós frá Hjallanesi 1 |
27 | Eygló Hildur Ásgeirsdóttir | Fákur | Óskar frá Draflastöðum |
28 | Kolbrún Sif Sindradóttir | Sörli | Styrkur frá Skagaströnd |
29 | Sölvi Þór Oddrúnarson | Hörður | Eldþór frá Hveravík |
30 | Kristján Árni Birgisson | Geysir | Rut frá Vöðlum |
31 | Selma Leifsdóttir | Fákur | Þula frá Stað |
32 | Þórey Þula Helgadóttir | Smári | Sólon frá Völlum |
33 | Védís Huld Sigurðardóttir | Sleipnir | Eysteinn frá Íbishóli |
34 | Sigurður Baldur Ríkharðsson | Sprettur | Myrkvi frá Traðarlandi |
35 | Viktoría Von Ragnarsdóttir | Hörður | Reginn frá Reynisvatni |
36 | Herdís Björg Jóhannsdóttir | Sprettur | Snædís frá Forsæti II |
37 | Sigrún Helga Halldórsdóttir | Fákur | Stoð frá Stokkalæk |
38 | Guðný Dís Jónsdóttir | Sprettur | Pipar frá Ketilsstöðum |
39 | Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir | Snæfellingur | Fiðla frá Grundarfirði |
40 | Friðrik Snær Friðriksson | Hornfirðingur | Gjafar frá Hlíðarbergi |
41 | Sveinn Sölvi Petersen | Fákur | Ísabel frá Reykjavík |
42 | Jón Ársæll Bergmann | Geysir | Aníta frá Bjarkarey |