Aðalheiður og Kveikur skinu skært í tölti meistara

  • 3. júlí 2020
  • Fréttir

Aðalheiður og Kveikur í kynbótadómi á LM2018

Niðurstöður úr tölti T1

Keppni í tölti (T1) meistara og ungmennaflokki fór fram nú í dag á Reykjavíkurmeistaramóti. Það má segja að keppendur í báðum þessum flokkum hafi notið sín vel í sólinni í Víðidalnum.

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir og Kveikur tóku í dag þátt í sinni fyrstu töltkeppni utandyra en þau höfðu aðeins einu sinni keppt áður og það í Meistaradeildinni árið 2019. Þau áttu góða sýningu og hlutu í einkunn 8,53 og eru í efsta sæti að svo stöddu. Skammt undan er Viðar Ingólfsson á Maístjörnu frá Árbæjarhjáleigu II með 8,50 í einkunn en þriðji er Siguroddur Pétursson á Stegg frá Hrísdal með 8,30 í einkunn.

Í ungmennaflokknum er það Benjamín Sandur sem er á toppnum að forkeppni lokinni með 7,50 í einkunn en hann situr Muggu frá Leysingjastöðum II. Jafnar í 2-3 sæti eru Glódís Rún Sigurðardóttir á Stáassu frá Íbishóli og Gyða Sveinbjörg á Skálmöld frá Eystra-Fróðholti með 7,17 í einkunn.

T1 Meistara

Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Kveikur frá Stangarlæk 1 8,53
2 Viðar Ingólfsson / Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II 8,50
3 Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal 8,30
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Bárður frá Melabergi 8,23
5 Ragnhildur Haraldsdóttir / Vákur frá Vatnsenda 8,17
6 Jakob Svavar Sigurðsson / Konsert frá Hofi 7,93
7 Janus Halldór Eiríksson / Blíða frá Laugarbökkum 7,83
8 Jakob Svavar Sigurðsson / Hálfmáni frá Steinsholti 7,70
9-10 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Ísrún frá Kirkjubæ 7,50
9-10 Sigurður Sigurðarson / Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 7,50
11 Matthías Leó Matthíasson / Taktur frá Vakurstöðum 7,43
12 Hinrik Bragason / Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 7,37
13-14 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Glanni frá Austurási 7,33
13-14 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Grímur frá Skógarási 7,33
15-17 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Hending frá Eyjarhólum 7,27
15-17 Guðmundur Björgvinsson / Sölvi frá Auðsholtshjáleigu 7,27
15-17 Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfur frá Mosfellsbæ 7,27
18-19 Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri 7,07
18-19 Anna Björk Ólafsdóttir / Flugar frá Morastöðum 7,07
20 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,00
21-23 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Selma frá Auðsholtshjáleigu 6,93
21-23 Sigursteinn Sumarliðason / Gifta frá Dalbæ 6,93
21-23 Fríða Hansen / Vargur frá Leirubakka 6,93
24 Hlynur Guðmundsson / Tromma frá Höfn 6,87
25 Þorgeir Ólafsson / Sif frá Steinsholti 6,77
26-27 Haukur Bjarnason / Skörungur frá Skáney 6,73
26-27 Anna S. Valdemarsdóttir / Natan frá Egilsá 6,73
28-29 Ásmundur Ernir Snorrason / Fregn frá Strandarhöfði 6,70
28-29 Sigurður Vignir Matthíasson / Tindur frá Eylandi 6,70
30 Janus Halldór Eiríksson / Dýri frá Hrafnkelsstöðum 1 6,63
31 Eyrún Ýr Pálsdóttir / Vakar frá Efra-Seli 6,47
32-33 Fredrica Fagerlund / Stormur frá Yztafelli 6,43
32-33 Ásmundur Ernir Snorrason / Garún frá Þjóðólfshaga 1 6,43
34 Guðjón Sigurðsson / Ólga frá Miðhjáleigu 6,37
35 Þorgils Kári Sigurðsson / Pandra frá Kaldbak 6,17
36-37 Sigursteinn Sumarliðason / Stanley frá Hlemmiskeiði 3 6,07
36-37 Sigurður Rúnar Pálsson / Karítas frá Seljabrekku 6,07
38-41 Leó Geir Arnarson / Matthildur frá Reykjavík 0,00
38-41 Janus Halldór Eiríksson / Sigur frá Laugarbökkum 0,00
38-41 Arnar Bjarki Sigurðarson / Megas frá Seylu 0,00
38-41 Leó Geir Arnarson / Hástíg frá Hrafnagili 0,00

T1 ungmennaflokkur

Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Benjamín Sandur Ingólfsson / Mugga frá Leysingjastöðum II 7,50
2-3 Glódís Rún Sigurðardóttir / Stássa frá Íbishóli 7,17
2-3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 7,17
4 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg 7,07
5 Hafþór Hreiðar Birgisson / Rauður frá Syðri-Löngumýri 6,93
6-7 Hafþór Hreiðar Birgisson / Hrafney frá Flagbjarnarholti 6,87
6-7 Hákon Dan Ólafsson / Ída frá Varmalæk 1 6,87
8-9 Bríet Guðmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,80
8-9 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,80
10 Hafþór Hreiðar Birgisson / Karitas frá Langholti 6,70
11-12 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 6,67
11-12 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Stórstjarna frá Akureyri 6,67
13-14 Egill Már Þórsson / Fluga frá Hrafnagili 6,63
13-14 Kristófer Darri Sigurðsson / Vörður frá Vestra-Fíflholti 6,63
15 Svanhildur Guðbrandsdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,60
16 Guðmar Freyr Magnússon / Sigursteinn frá Íbishóli 6,47
17 Sylvía Sól Magnúsdóttir / Reina frá Hestabrekku 6,40
18-19 Inga Dís Víkingsdóttir / Ósk frá Hafragili 6,37
18-19 Katla Sif Snorradóttir / Bálkur frá Dýrfinnustöðum 6,37
20 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Laukur frá Varmalæk 6,30
21 Charlotte Seraina Hütter / Herdís frá Haga 6,13
22-23 Aron Freyr Petersen / Sif frá Skammbeinsstöðum 1 6,07
22-23 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Örvar frá Hóli 6,07
24 Jóhanna Guðmundsdóttir / Hamar frá Kringlu 2 4,67
25 Guðmar Freyr Magnússon / Kraftur frá Steinnesi 0,00

Nýjasta tölublað

Tengdar greinar

<