Aðalheiður og Óskar frá Breiðstöðum í sérflokki í slaktaumatölti
Keppni á Reykjavíkurmeistaramóti hélt áfram í dag og sáust mörg mögnuð tilþrif þegar keppt var í tölti í hinum ýmsu keppnisgreinum og flokkum.
Í slaktaumatölti meistara var Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir í sérflokki á Óskari frá Breiðstöðum en hún hlaut í einkunn 8,63. Í ungmennaflokki í þeirri grein eru það hins vegar Ylfa Guðrún Svafarsdóttir á Prins frá Skúfslæk og Glódís Rún Sigurðardóttir á Glymjanda frá Íbishóli með 7,10 í einkunn.
Keppt var í tölti T3 í hinum ýmsu styrkleika- og aldursflokkum og í 1.flokki er Vilborg Smáradóttir efst á Sigri frá Stóra-Vatnsskarði með 7,00 í einkunn. Ásdís Sigurðardóttir og Kveikur frá Hrísdal eru efst í 2.flokki með 6,50 í einkunn. Annika Rut Arnarsdóttir er á toppnum að forkeppni lokinni í ungmennaflokki á Spes frá Herríðarhóli með 6,50 í einkunn. Benedikt Ólafsson er efstur unglinga á Biskupi frá Ólafshafa með 7,27 í einkunn en í barnaflokknum er það Elva Rún Jónsdóttir á Straumi frá Hofsstöðum í Garðabæ sem hlaut hæstu einkunn dagsins í þeim flokki 6,73.
í Tölti T7 var keppt í 2.flokki,unglinga- og barnaflokki. Bryndís Guðmundsdóttir á Villimey frá Hafnarfirði hlaut í einkunn 6,20 í 2.flokki og er efst að svo stöddu. í. unglingaflokki eru það Hanna Regína Einarsdóttir og Nökkvi frá Pulu sem leiða með 6,20 í einkunn. Kristín Eir Hauksdóttir Holaker er með tvo efstu hesta í þessari grein í barnaflokki og er í fyrsta sæti á Sóló frá Skáney með 6,50 í einkunn.
Dagskrá föstudagur, 3. júlí 2020
10:00 | Tölt T1 ungmennaflokkur |
12:25 | Hádegishlé |
13:05 | Tölt T1 meistaraflokkur 1-30 |
15:35 | Kaffihlé |
15:50 | Tölt T1 meistaraflokkur 31-48 |
17:20 | Tölt T4 barnaflokkur |
17:35 | Tölt T4 unglingaflokkur |
18:05 | Tölt T4 1. flokkur |
18:25 | Tölt T4 meistaraflokkur |
19:00 | Kvöldmatarhlé |
19:45 | Skeið 250m & 150m |
21:45 | Dagskrárlok |
Tölt T2 | ||||
Opinn flokkur – Meistaraflokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir | Óskar frá Breiðstöðum | Hörður | 8,63 |
2 | Jakob Svavar Sigurðsson | Vallarsól frá Völlum | Dreyri | 7,83 |
3 | Gústaf Ásgeir Hinriksson | Brynjar frá Bakkakoti | Fákur | 7,67 |
4 | Eygló Arna Guðnadóttir | Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum | Geysir | 7,37 |
5 | Guðmundur Björgvinsson | Ópera frá Litla-Garði | Geysir | 7,23 |
6-7 | Edda Rún Guðmundsdóttir | Spyrna frá Strandarhöfði | Fákur | 7,20 |
6-7 | Eyrún Ýr Pálsdóttir | Njörður frá Flugumýri II | Skagfirðingur | 7,20 |
8 | Anna S. Valdemarsdóttir | Sæborg frá Hjarðartúni | Fákur | 6,97 |
9 | Hjörvar Ágústsson | Bylur frá Kirkjubæ | Geysir | 6,90 |
10 | Ólöf Rún Guðmundsdóttir | Skál frá Skör | Sleipnir | 6,87 |
11-13 | Viðar Ingólfsson | Huginn frá Bergi | Fákur | 6,83 |
11-13 | Hanna Rún Ingibergsdóttir | Dropi frá Kirkjubæ | Sörli | 6,83 |
11-13 | Snorri Dal | Engill frá Ytri-Bægisá I | Sörli | 6,83 |
14 | Vilfríður Sæþórsdóttir | Vildís frá Múla | Fákur | 6,80 |
15 | Matthías Leó Matthíasson | Doðrantur frá Vakurstöðum | Trausti | 6,70 |
16 | Hekla Katharína Kristinsdóttir | Jarl frá Árbæjarhjáleigu II | Geysir | 6,67 |
17 | Benedikt Þór Kristjánsson | Stofn frá Akranesi | Dreyri | 6,50 |
18 | Anna Renisch | Tiltrú frá Lundum II | Borgfirðingur | 6,17 |
19 | Agnes Hekla Árnadóttir | Börkur frá Kvistum | Fákur | 5,93 |
20 | Konráð Valur Sveinsson | Laxnes frá Ekru | Fákur | 5,83 |
21 | Anna Björk Ólafsdóttir | Eldey frá Hafnarfirði | Sörli | 5,80 |
22 | Jakob Svavar Sigurðsson | Kopar frá Fákshólum | Dreyri | 5,67 |
23 | Líney María Hjálmarsdóttir | Tignir frá Varmalæk | Skagfirðingur | 5,23 |
24 | Konráð Valur Sveinsson | Tangó frá Litla-Garði | Fákur | 5,10 |
25 | Hekla Katharína Kristinsdóttir | Ýmir frá Heysholti | Geysir | 3,53 |
Ungmennaflokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1-2 | Glódís Rún Sigurðardóttir | Glymjandi frá Íbishóli | Sleipnir | 7,10 |
1-2 | Ylfa Guðrún Svafarsdóttir | Prins frá Skúfslæk | Fákur | 7,10 |
3-4 | Thelma Dögg Tómasdóttir | Bósi frá Húsavík | Smári | 6,60 |
3-4 | Ólöf Helga Hilmarsdóttir | Katla frá Mörk | Fákur | 6,60 |
5-6 | Arnar Máni Sigurjónsson | Geisli frá Miklholti | Fákur | 6,43 |
5-6 | Ylfa Guðrún Svafarsdóttir | Óskar frá Draflastöðum | Fákur | 6,43 |
7-8 | Bjarney Anna Þórsdóttir | Spuni frá Hnjúkahlíð | Léttir | 6,33 |
7-8 | Bergey Gunnarsdóttir | Strengur frá Brú | Máni | 6,33 |
9 | Guðmar Freyr Magnússon | Snillingur frá Íbishóli | Skagfirðingur | 5,87 |
10 | Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir | Víkingur frá Hrafnsholti | Sleipnir | 5,57 |
11 | Katrín Ósk Kristjánsdóttir | Höttur frá Austurási | Sleipnir | 4,97 |
12 | Kristín Hrönn Pálsdóttir | Gaumur frá Skarði | Fákur | 3,73 |
13 | Kristófer Darri Sigurðsson | Aría frá Holtsmúla 1 | Sprettur | 3,40 |
14 | Ásdís Brynja Jónsdóttir | Straumur frá Steinnesi | Neisti | 0,00 |
Opinn flokkur – 1. flokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Vilborg Smáradóttir | Sigur frá Stóra-Vatnsskarði | Sindri | 7,00 |
2 | Sunna Sigríður Guðmundsdóttir | Nói frá Vatnsleysu | Máni | 6,97 |
3 | Saga Steinþórsdóttir | Mói frá Álfhólum | Fákur | 6,90 |
4 | Jón Steinar Konráðsson | Massi frá Dýrfinnustöðum | Máni | 6,83 |
5 | Edda Hrund Hinriksdóttir | Laufey frá Ólafsvöllum | Fákur | 6,80 |
6-7 | Erlendur Ari Óskarsson | Byr frá Grafarkoti | Dreyri | 6,73 |
6-7 | Rúnar Freyr Rúnarsson | Styrkur frá Stokkhólma | Sprettur | 6,73 |
8 | Klara Sveinbjörnsdóttir | Seimur frá Eystra-Fróðholti | Borgfirðingur | 6,70 |
9 | Ólafur Guðni Sigurðsson | Garpur frá Seljabrekku | Sprettur | 6,67 |
10 | Guðrún Sylvía Pétursdóttir | Gleði frá Steinnesi | Fákur | 6,63 |
11 | Ríkharður Flemming Jensen | Trymbill frá Traðarlandi | Sprettur | 6,60 |
12 | Elín Árnadóttir | Prýði frá Vík í Mýrdal | Sindri | 6,43 |
13 | Trausti Óskarsson | Dreyri frá Hjaltastöðum | Sindri | 6,37 |
14 | Birta Ingadóttir | Hrönn frá Torfunesi | Fákur | 6,27 |
15 | Guðrún Sylvía Pétursdóttir | Ási frá Þingholti | Fákur | 6,20 |
16-17 | Jóhannes Magnús Ármannsson | Eyða frá Halakoti | Sörli | 6,13 |
16-17 | Emilia Staffansdotter | Náttar frá Hólaborg | Sleipnir | 6,13 |
18-19 | Hólmsteinn Ö. Kristjánsson | Rökkva frá Reykjavík | Fákur | 6,07 |
18-19 | Rakel Sigurhansdóttir | Glanni frá Þjóðólfshaga 1 | Fákur | 6,07 |
20 | Guðjón G Gíslason | Abel frá Hjallanesi 1 | Fákur | 5,77 |
21-22 | Anna Bára Ólafsdóttir | Drottning frá Íbishóli | Hörður | 5,70 |
21-22 | Johannes Amplatz | Brana frá Feti | Sleipnir | 5,70 |
23-24 | Guðný Margrét Siguroddsdóttir | Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 | Snæfellingur | 5,67 |
23-24 | Guðjón Gunnarsson | Tenór frá Hólabaki | Neisti | 5,67 |
25 | Elín Magnea Björnsdóttir | Melódía frá Hjarðarholti | Skagfirðingur | 4,80 |
26-27 | Marín Lárensína Skúladóttir | Hafrún frá Ytra-Vallholti | Sprettur | 0,00 |
26-27 | Lilja S. Pálmadóttir | Hjari frá Hofi á Höfðaströnd | Skagfirðingur | 0,00 |
Opinn flokkur – 2. flokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Ásdís Sigurðardóttir | Kveikur frá Hrísdal | Snæfellingur | 6,50 |
2 | Högni Freyr Kristínarson | Kolbakur frá Hólshúsum | Geysir | 6,33 |
3 | Jón Björnsson | Hvinur frá Árbæjarhjáleigu II | Fákur | 6,23 |
4 | Guðlaug Jóna Matthíasdóttir | Máttur frá Kvistum | Sprettur | 6,07 |
5 | Sverrir Einarsson | Kraftur frá Votmúla 2 | Sprettur | 6,03 |
6 | Sverrir Einarsson | Mábil frá Votmúla 2 | Sprettur | 6,00 |
7 | Susi Haugaard Pedersen | Efri-Dís frá Skyggni | Fákur | 5,87 |
8 | Sigurbjörn Eiríksson | Lukkudís frá Sælukoti | Sprettur | 5,47 |
9 | Borghildur Gunnarsdóttir | Harpa frá Hrísdal | Snæfellingur | 5,43 |
10 | Ástey Gyða Gunnarsdóttir | Bjarmi frá Ketilhúshaga | Sleipnir | 5,33 |
11 | Helga Rún Björgvinsdóttir | Skeggla frá Skjálg | Sleipnir | 5,30 |
12 | Margrét Halla Hansdóttir Löf | Paradís frá Austvaðsholti 1 | Fákur | 5,17 |
13 | Elín Sara Færseth | Hátíð frá Hrafnagili | Máni | 4,67 |
14 | Eveliina Aurora Ala-seppaelae | Næðir frá Fróni | Hörður | 3,73 |
15-16 | Sigríður Helga Sigurðardóttir | Dögun frá Haga | Sprettur | 0,00 |
15-16 | Nadia Katrín Banine | Hrókur frá Flugumýri II | Fákur | 0,00 |
Ungmennaflokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Annika Rut Arnarsdóttir | Spes frá Herríðarhóli | Geysir | 6,50 |
2 | Unnur Lilja Gísladóttir | Eldey frá Grjóteyri | Sleipnir | 6,30 |
3-4 | Bergey Gunnarsdóttir | Flikka frá Brú | Máni | 6,27 |
3-4 | Bergey Gunnarsdóttir | Eldey frá Litlalandi Ásahreppi | Máni | 6,27 |
5 | Ólöf Helga Hilmarsdóttir | Heiða frá Skúmsstöðum | Fákur | 5,93 |
6 | Birgitta Ýr Bjarkadóttir | Gustur frá Yztafelli | Hörður | 5,87 |
7 | Bríet Bragadóttir | Grímar frá Eyrarbakka | Sleipnir | 5,83 |
8 | Bergþór Atli Halldórsson | Snotra frá Bjargshóli | Fákur | 5,80 |
9 | Unnur Lilja Gísladóttir | Hnáta frá Skálmholti | Sleipnir | 5,70 |
10 | Bergrún Halldórsdóttir | Andvari frá Lágafelli | Geysir | 5,67 |
11 | Ásta Guðný Unnsteinsdóttir | Mylla frá Hvammstanga | Þytur | 5,43 |
12 | Herdís Lilja Björnsdóttir | Kanni frá Hrauni | Sprettur | 5,20 |
13 | Rósa Kristín Jóhannesdóttir | Hátíð frá Brekku | Logi | 0,00 |
Unglingaflokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Benedikt Ólafsson | Biskup frá Ólafshaga | Hörður | 7,27 |
2 | Guðný Dís Jónsdóttir | Roði frá Margrétarhofi | Sprettur | 7,23 |
3-4 | Sigurður Baldur Ríkharðsson | Ernir Tröð | Sprettur | 6,70 |
3-4 | Benedikt Ólafsson | Rökkvi frá Ólafshaga | Hörður | 6,70 |
5 | Hulda María Sveinbjörnsdóttir | Garpur frá Skúfslæk | Sprettur | 6,67 |
6 | Sigurður Baldur Ríkharðsson | Auðdís frá Traðarlandi | Sprettur | 6,63 |
7 | Rakel Gígja Ragnarsdóttir | Trygglind frá Grafarkoti | Þytur | 6,57 |
8 | Þórgunnur Þórarinsdóttir | Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi | Skagfirðingur | 6,50 |
9-10 | Signý Sól Snorradóttir | Þokkadís frá Strandarhöfði | Máni | 6,33 |
9-10 | Eva Kærnested | Bruni frá Varmá | Fákur | 6,33 |
11-12 | Sigrún Högna Tómasdóttir | Dáti frá Húsavík | Smári | 6,30 |
11-12 | Eygló Hildur Ásgeirsdóttir | Saga frá Dalsholti | Fákur | 6,30 |
13-15 | Selma Leifsdóttir | Glaður frá Mykjunesi 2 | Fákur | 6,27 |
13-15 | Sigurður Steingrímsson | Eik frá Sælukoti | Geysir | 6,27 |
13-15 | Sara Dís Snorradóttir | Þorsti frá Ytri-Bægisá I | Sörli | 6,27 |
16 | Herdís Björg Jóhannsdóttir | Snillingur frá Sólheimum | Geysir | 6,23 |
17 | Kristján Árni Birgisson | Viðar frá Eikarbrekku | Geysir | 6,13 |
18 | Þorvaldur Logi Einarsson | Saga frá Miðfelli 2 | Smári | 6,10 |
19 | Aron Ernir Ragnarsson | Váli frá Efra-Langholti | Smári | 6,07 |
20-22 | Helga Stefánsdóttir | Kolbeinn frá Hæli | Hörður | 6,00 |
20-22 | Júlía Kristín Pálsdóttir | Sólsteinn frá Dallandi | Skagfirðingur | 6,00 |
20-22 | Védís Huld Sigurðardóttir | Sigur Ósk frá Íbishóli | Sleipnir | 6,00 |
23 | Signý Sól Snorradóttir | Rektor frá Melabergi | Máni | 5,87 |
24-25 | Arndís Ólafsdóttir | Júpiter frá Magnússkógum | Glaður | 5,83 |
24-25 | Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir | Ísó frá Grafarkoti | Sprettur | 5,83 |
26-27 | Matthías Sigurðsson | Caruzo frá Torfunesi | Fákur | 5,67 |
26-27 | Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir | Abba frá Minni-Reykjum | Snæfellingur | 5,67 |
28 | Eva Kærnested | Fönix frá Oddhóli | Fákur | 5,57 |
29 | Magnús Máni Magnússon | Stelpa frá Skáney | Brimfaxi | 5,43 |
Barnaflokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Elva Rún Jónsdóttir | Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ | Sprettur | 6,73 |
2 | Sigurbjörg Helgadóttir | Elva frá Auðsholtshjáleigu | Fákur | 6,67 |
3 | Ragnar Snær Viðarsson | Rauðka frá Ketilsstöðum | Fákur | 6,33 |
4 | Lilja Rún Sigurjónsdóttir | Þráður frá Egilsá | Fákur | 6,23 |
5 | Kristín Karlsdóttir | Ómur frá Brimilsvöllum | Fákur | 6,17 |
6-7 | Helena Rán Gunnarsdóttir | Simbi frá Ketilsstöðum | Máni | 6,13 |
6-7 | Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson | Polka frá Tvennu | Sprettur | 6,13 |
8 | Kolbrún Sif Sindradóttir | Orka frá Stóru-Hildisey | Sörli | 6,10 |
9-10 | Oddur Carl Arason | Órnir frá Gamla-Hrauni | Hörður | 6,07 |
9-10 | Inga Fanney Hauksdóttir | Mirra frá Laugarbökkum | Sprettur | 6,07 |
11 | Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir | Komma frá Traðarlandi | Sprettur | 5,60 |
12 | Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir | Laufi frá Syðri-Völlum | Sprettur | 5,53 |
13 | Steinþór Nói Árnason | Drífandi frá Álfhólum | Fákur | 5,43 |
14 | Steinunn Lilja Guðnadóttir | Assa frá Þúfu í Landeyjum | Geysir | 5,20 |
15 | Oddur Carl Arason | Dalmar frá Borgarholti | Hörður | 4,77 |
Tölt T7 | ||||
Opinn flokkur – 2. flokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Bryndís Guðmundsdóttir | Villimey frá Hveragerði | Sleipnir | 6,20 |
2 | Edda Eik Vignisdóttir | Laki frá Hamarsey | Sprettur | 6,10 |
3 | Edda Sóley Þorsteinsdóttir | Prins frá Njarðvík | Fákur | 5,97 |
4 | Halldór Snær Stefánsson | Sproti frá Ragnheiðarstöðum | Hörður | 5,93 |
5 | Hrefna Margrét Karlsdóttir | Veigar frá Lækjarbakka | Fákur | 5,80 |
6 | Hafdís Svava Níelsdóttir | Glæsir frá Árbæ | Sprettur | 5,77 |
7 | Hafdís Svava Níelsdóttir | Laxi frá Árbæ | Sprettur | 5,53 |
8-9 | Sigurður Elmar Birgisson | Sigurdís frá Múla | Fákur | 5,50 |
8-9 | Steinunn Hildur Hauksdóttir | Stjarna frá Borgarholti | Sörli | 5,50 |
10 | Íris Dögg Eiðsdóttir | Komma frá Ási 2 | Sörli | 5,27 |
11 | Anna Dís Arnarsdóttir | Valur frá Laugabóli | Fákur | 5,03 |
12 | Guðrún Pálína Jónsdóttir | Stígandi frá Efra-Núpi | Sprettur | 4,97 |
Unglingaflokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Hanna Regína Einarsdóttir | Nökkvi frá Pulu | Fákur | 6,20 |
2 | Svala Rún Stefánsdóttir | Sólmyrkvi frá Hamarsey | Fákur | 5,80 |
3 | Elizabet Krasimirova Kostova | Fleygur frá Hólum | Fákur | 5,70 |
4 | Sveinbjörn Orri Ómarsson | Lyfting frá Kjalvararstöðum | Fákur | 5,60 |
5-6 | Elizabet Krasimirova Kostova | Vígar frá Vatni | Fákur | 5,37 |
5-6 | Unnur Erla Ívarsdóttir | Víðir frá Tungu | Fákur | 5,37 |
7 | Sveinfríður Hanna Ólafsdóttir | Dúett frá Torfunesi | Léttir | 5,30 |
8 | Eydís Ósk Sævarsdóttir | Glæsir frá Traðarholti | Fákur | 4,87 |
9-10 | Anna Fríða Ingvarsdóttir | Þórir frá Hólum | Sörli | 5,93 |
9-10 | Indíana Líf Blurton | Fiðla frá Brúnum | Fákur | 0,00 |
Barnaflokkur | ||||
Forkeppni | ||||
Sæti | Knapi | Hross | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Kristín Eir Hauksdóttir Holake | Sóló frá Skáney | Borgfirðingur | 6,50 |
2 | Kristín Eir Hauksdóttir Holake | Ísar frá Skáney | Borgfirðingur | 6,30 |
3 | Þórhildur Helgadóttir | Kornelíus frá Kirkjubæ | Fákur | 6,00 |
4 | Sigrún Helga Halldórsdóttir | Þokki frá Egilsá | Fákur | 5,93 |
5 | Hildur María Jóhannesdóttir | Frigg frá Hamraendum | Logi | 5,80 |
6 | Bertha Liv Bergstað | Jórunn frá Vakurstöðum | Fákur | 5,70 |
7 | Jólín Björk Kamp Kristinsdótti | Kjarval frá Hjaltastaðahvammi | Þytur | 5,37 |
8 | Áróra Vigdís Orradóttir | Sægur frá Tölthólum | Fákur | 5,33 |
9 | Haukur Orri Bergmann Heiðarsson | Tenor frá Grundarfirði | Snæfellingur | 5,30 |
10 | Bjarney Ásgeirsdóttir | Leikur frá Kjarnholtum I | Fákur | 5,27 |