Flottir taktar á fyrsta móti Suðurlandsdeildar

  • 4. febrúar 2020
  • Fréttir
Margar skemmtilegar sýningar litu dagsins ljós og ljóst að knapar komu vel undirbúnir til leiks

Fyrsta mótið í Suðurlandsdeildinni fór fram í Rangárhöllinni nú í kvöld. Keppt var í Parafimi sem er keppnisgrein sem eingöngu er keppt í í þessari deild. Alls mættu 24 pör til leiksins 48 knapar.

Það fór svo að Árni Sigfús Birgisson á Klassík frá Skíðbakka I og Brynja Amble Gísladóttir á Goða frá Ketilsstöðum sigruðu, en þau höfðu einnig leitt að lokinni forkeppni.

Dagskrá vetrarins í Suðurlandsdeildinni:

  1. febrúar – Fjórgangur
    3. mars – Fimmgangur
    17. mars – Tölt og skeið

Niðurstöður

Úrslit

Sæti       Knapi – hestur                   Einkunn

1             Brynja Amble Gísladóttir – Goði frá Ketilsstöðum
Árni Sigfús Birgisson – Klassík frá Skíðbakka I      7,28

2             Davíð Jónsson – Saga frá Blönduósi
Katrín Sigurðardóttir – Ólína frá Skeiðvöllum       7,15

3             Ólafur Þórisson – Enja frá Miðkoti
Sarah Maagaard Nielsen – Sóldís frá Miðkoti      7,02

4             Sigvaldi Lárus Guðmundsson – Lottó frá Kvistum
Brynjar Nói Sighvatsson – Prýði frá Vík í Mýrdal 6,93

5             Guðmundur Björgvinsson – Sölvi frá Auðsholtshjáleigu
Johannes Amplatz – Brana frá Feti                           6,87

6             Hjörvar Ágústsson – Hrafnfinnur frá Sörlatungu
Trausti Óskarsson – Hrymur frá Strandarhöfði    6,62

Forkeppni

Sæti       Knapi – hestur   Einkunn

1             Brynja Amble Gísladóttir – Goði frá Ketilsstöðum
Árni Sigfús Birgisson – Klassík frá Skíðbakka I      7,13

2             Guðmundur Björgvinsson – Sölvi frá Auðsholtshjáleigu
Johannes Amplatz – Brana frá Feti           6,95

3             Davíð Jónsson – Saga frá Blönduósi
Katrín Sigurðardóttir – Ólína frá Skeiðvöllum       6,92

4             Sigvaldi Lárus Guðmundsson – Lottó frá Kvistum
Brynjar Nói Sighvatsson – Prýði frá Vík í Mýrdal 6,83

5             Ólafur Þórisson – Enja frá Miðkoti
Sarah Maagaard Nielsen – Sóldís frá Miðkoti      6,83

6             Hjörvar Ágústsson – Hrafnfinnur frá Sörlatungu
Trausti Óskarsson – Hrymur frá Strandarhöfði    6,73

7             Lea Schell – Tinna frá Lækjarbakka
Karen Konráðsdóttir – Lind frá Hárlaugsstöðum 2             6,70

8             Stella Sólveig Pálmarsdóttir – Dökkvi frá Strandarhöfði
Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir – Trú frá Ási   6,63

9             Elin Holst – Spurning frá Syðri-Gegnishólum
Sævar Örn Sigurvinsson – Huld frá Arabæ            6,60

10           Klara Sveinbjörnsdóttir – Draumhyggja frá Eystra-Fróðholti
Elín Magnea Björnsdóttir – Melódía frá Hjarðarholti        6,60

11           Bylgja Gauksdóttir – Dröfn frá Feti
Renate Hannemann – Spes frá Herríðarhóli        6,50

12           Eygló Arna Guðnadóttir – Heppni frá Þúfu í Landeyjum
Theodóra Jóna Guðnadóttir – Gerpla frá Þúfu í Landeyjum         6,48

13           Sara Sigurbjörnsdóttir – Flóki frá Oddhóli
Sanne Van Hezel – Völundur frá Skálakoti            6,45

14           Kristín Lárusdóttir – Kúla frá Laugardælum
Guðbrandur Magnússon – Straumur frá Valþjófsstað 2 6,42

15           Hulda Gústafsdóttir – Sesar frá Lönguskák
Jóhann G. Jóhannesson – Austri frá Svanavatni 6,40

16           Fríða Hansen – Vargur frá Leirubakka
Dagbjört Hjaltadóttir  – Hekla frá Laugarbökkum              6,33

17           Vilborg Smáradóttir – Dreyri frá Hjaltastöðum
Hlynur Guðmundsson – Tromma frá Höfn           6,30

18           Gústaf Ásgeir Hinriksson – Kría frá Kópavogi
Jóhann Ólafsson – Brenna frá Blönduósi               6,30

19           Arnhildur Helgadóttir – Gná frá Kílhrauni
Eva Dögg Pálsdóttir – Kopar frá Fákshólum          6,28

20           Lena Zielinski – Sigurrós frá Þjórsárbakka
Sara Pesenacker – Flygill frá Þúfu í Landeyjum   6,27

21           Agnes Hekla Árnadóttir – Askur frá Akranesi
Guðrún Sylvía Pétursdóttir – Gleði frá Steinnesi               6,23

22           Eva Dyröy – Valkyrja frá Rauðalæk
Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg – Skorri frá Skriðulandi               6,12

23           Svanhvít Kristjánsdóttir – Ötull frá Halakoti
Dagmar Öder Einarsdóttir – Kolbakur frá Hólshúsum      6,00

24           Þorbjörn Hreinn Matthíasson – Bjarnfinnur frá Áskoti
Páll Bergþór Guðmundsson – Karmur frá Kanastöðum  4,97

Staðan í liðakeppni

Liðakeppnin Parafimi
Húsasmiðjan 90
Byko 79
Fet / Kvistir 70
Tøltrider 64
Hemla / Hrímnir / Strandarhöfuð 58
Heklu hnakkar 49
Krappi 46
Vöðlar / Snilldarverk / Sumarliðabær 46
Equsana 37
Heimahagi 35
Ásmúli 14
Fákasel 12

Nýjasta tölublað

Tengdar greinar

<