Frábær dagur á Selfossi

  • 23. maí 2020
  • Fréttir

Sigurbjörg Jenný tryggði sér sigur í gæðingaskeiði 1.flokki á íþróttamóti Sleipnis

Öðrum keppnisdegi er nú lokið á Íþróttamóti Sleipnis og fór forkeppni fram í mörgum flokkum í dag í björtu veðri en framan af degi blés hressilega af austri.

Veðrið seinni partinn og í kvöld þegar b-úrslit fóru fram var þó draumi líkast og gerði 15° C hita logn og sól.

Mörg góð tilþrif sáust og þá sérstaklega í tölti meistaraflokki þar sem margir frábærir hestar komu fram. Viðar Ingólfsson og Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II eru í forystu fyrir A-úrslitin sem fram fara á morgun. Þau Ragnhildur Haraldsdóttir á Úlfi frá Mosfellsbæ og Siguroddur Pétursson á Eyju frá Hrísdal unnu sér bæði keppnisrétt í A-úrslitum og voru jöfn í tveimur efstu sætunum í b-úrslitunum.

Fyrstu sigurvegarar í einstökum greinum voru krýndir en það voru þær Helga Una Björnsdóttir sem sigraði gæðingaskeið meistara á Penna frá Eystra-Fróðholti og Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir sem sigraði gæðingaskeið í 1.flokki.

 

Niðurstöður dagsins

 

Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II 8,50
2 Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum 7,73
3-4 Jakob Svavar Sigurðsson Konsert frá Hofi 7,70
3-4 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey 7,70
5 Sigurður Sigurðarson Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 7,57
6 Siguroddur Pétursson Eyja frá Hrísdal 7,50
7 Janus Halldór Eiríksson Blíða frá Laugarbökkum 7,40
8 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ 7,27
9-10 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Selma frá Auðsholtshjáleigu 7,23
9-10 Sigursteinn Sumarliðason Saga frá Blönduósi 7,23
11-12 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lilja frá Kvistum 7,00
11-12 Sigursteinn Sumarliðason Skráma frá Skjálg 7,00
13 Steindór Guðmundsson Hallsteinn frá Hólum 6,97
14-15 Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri 6,87
14-15 Ragnhildur Haraldsdóttir Óskadís frá Steinnesi 6,87
16 Helgi Þór Guðjónsson Huld frá Arabæ 6,83
17 Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur frá Grund 6,77
18-19 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Laufey frá Auðsholtshjáleigu 6,67
18-19 Kristín Magnúsdóttir Sandra frá Reykjavík 6,67
20 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Hágeng frá Hestheimum 6,63
21 John Sigurjónsson Ófeigur frá Þingnesi 6,57
22 Þorgils Kári Sigurðsson Pandra frá Kaldbak 6,50
23 John Sigurjónsson Brimrún frá Gullbringu 6,20
24-26 Dagmar Öder Einarsdóttir Ötull frá Halakoti 0,00
24-26 Benjamín Sandur Ingólfsson Mugga frá Leysingjastöðum II 0,00
24-26 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum 0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
6-7 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ 7,50
6-7 Siguroddur Pétursson Eyja frá Hrísdal 7,50
8 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Selma frá Auðsholtshjáleigu 7,33
9 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lilja frá Kvistum 7,17
10 Sigursteinn Sumarliðason Skráma frá Skjálg 7,06

 

Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Skál frá Skör 7,30
2 Matthías Leó Matthíasson Doðrantur frá Vakurstöðum 6,90
3 Benedikt Þór Kristjánsson Stofn frá Akranesi 6,03
4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sonur frá Reykjavík 5,53
5 John Sigurjónsson Nóta frá Grímsstöðum 0,00

 

Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Jessica Dahlgren Krossa frá Eyrarbakka 6,27
2 Magnús Ólason Veigar frá Sauðholti 2 6,20
3 Guðjón Sigurðsson Ólga frá Miðhjáleigu 6,17
4 Emilia Staffansdotter Náttar frá Hólaborg 5,93
5 Ástey Gyða Gunnarsdóttir Bjarmi frá Ketilhúshaga 5,83
6 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Gramur frá Ormskoti 4,63
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Ari Björn Thorarensen Gifta frá Dalbæ 5,87
2 Kristján Gunnar Helgason Hylur frá Efra-Seli 5,83
3 Soffía Sveinsdóttir Hrollur frá Hrafnsholti 5,70
4 Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli 5,63
5 Helga Rún Björgvinsdóttir Skeggla frá Skjálg 5,50
6 Bryndís Guðmundsdóttir Villimey frá Hveragerði 5,43
7 Elísabet Sveinsdóttir Viktor frá Hófgerði 5,00
8 Stefán Bjartur Stefánsson Dimma frá Selfossi 4,83
9 Þórdís Sigurðardóttir Gljái frá Austurkoti 0,00
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti 6,17
2 Janneke M. Maria L. Beelenkamp Dögg frá Kálfholti 6,13
3 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 5,83
4 Ívar Örn Guðjónsson Óskahringur frá Miðási 5,77
5 Kári Kristinsson Stormur frá Hraunholti 5,70
6 Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka 5,20
7 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Örvar frá Hóli 0,00
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sigurður Steingrímsson Eik frá Sælukoti 6,43
2 Embla Þórey Elvarsdóttir Kolvin frá Langholtsparti 4,53

 

Tölt T4
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Katrín Ósk Kristjánsdóttir Höttur frá Austurási 6,53
2 Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði 6,40
3 Ástey Gyða Gunnarsdóttir Stjarna frá Ketilhúshaga 5,73

 

Tölt T7
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Ida Sofia Grenberg Nátthrafn frá Kjarrhólum 6,17
2 Hrefna Sif Jónasdóttir Hrund frá Hrafnsholti 5,63
3 Jóhannes Óli Kjartansson Hágangur frá Selfossi 5,20
4 Lárus Helgi Helgason Óri frá Halakoti 4,77
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Viktor Óli Helgason Þór frá Selfossi 5,83
2 Loftur Breki Hauksson Flóki frá Þverá, Skíðadal 5,27
3 Hilmar Bjarni Ásgeirsson Skari frá Skarði 4,67
4 Heiðdís Erla Ásgeirsdóttir Kjölur frá Kópsvatni 4,20
5 Elsa Kristín Grétarsdóttir Gjafar frá Þverá I 4,10
6 Vigdís Anna Hjaltadóttir Hvinur frá Fákshólum 0,00

 

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elsa Magnúsdóttir Undri frá Sólvangi 6,13
2 Óskar Örn Hróbjartsson Náttfari frá Kópsvatni 6,03
3 Annie Ivarsdottir Sif frá Selfossi 5,90
4 Ástey Gyða Gunnarsdóttir Bjarmi frá Ketilhúshaga 5,83
5 Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka 5,70
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Ida Sofia Grenberg Nátthrafn frá Kjarrhólum 6,13
2 Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli 5,50
3 Jóhannes Óli Kjartansson Gríma frá Kópavogi 4,77
4 Þórdís Sigurðardóttir Gljái frá Austurkoti 0,00
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1-3 Janneke M. Maria L. Beelenkamp Dögg frá Kálfholti 6,20
1-3 Katrín Ósk Kristjánsdóttir Höttur frá Austurási 6,20
1-3 Dagbjört Skúladóttir Hugur frá Auðsholtshjáleigu 6,20
4 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Fálki frá Hólaborg 6,07
5 Stefán Tor Leifsson Sunna frá Stóra-Rimakoti 6,03
6 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 6,00
7 Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði 5,53
8 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Örvar frá Hóli 5,37
9 Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka 5,30
10 Kári Kristinsson Stormur frá Hraunholti 5,27
11 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Sveinn ungi frá Árbakka 4,87
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Embla Þórey Elvarsdóttir Kolvin frá Langholtsparti 6,13
2 Arndís Ólafsdóttir Júpiter frá Magnússkógum 6,03
3 Unnsteinn Reynisson Styrkur frá Hurðarbaki 5,80
4 Hrefna Sif Jónasdóttir Hrund frá Hrafnsholti 5,60
5 Eirik Freyr Leifsson Melódía frá Stóra-Vatnsskarði 5,40
6 María Björk Leifsdóttir Von frá Uxahrygg 5,23
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Viktor Óli Helgason Þór frá Selfossi 5,67
2 Sigríður Pála Daðadóttir Óskadís frá Miðkoti 5,57
3 Hilmar Bjarni Ásgeirsson Skari frá Skarði 4,90

 

Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kolbrún frá Litla-Fljóti 5,83
2 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum 5,67
3 Herdís Rútsdóttir Dimma frá Skíðbakka I 5,63
4 Guðjón Sigurðsson Frigg frá Varmalandi 5,23
5 Óskar Örn Hróbjartsson Nál frá Galtastöðum 4,77
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sigurður Steingrímsson Ýmir frá Skíðbakka I 6,43
2 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 6,17
3 Ívar Örn Guðjónsson Alfreð frá Valhöll 0,00

 

Gæðingaskeið PP1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Helga Una Björnsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti 7,54
2 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3 7,33
3 Hrefna María Ómarsdóttir Alda frá Borgarnesi 6,83
4 Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur frá Grund 5,83
5 Jakob Svavar Sigurðsson Nökkvi frá Syðra-Skörðugili 4,60
6 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 4,56
7 Larissa Silja Werner Fálki frá Kjarri 2,96
8 Þorgils Kári Sigurðsson Snædís frá Kolsholti 3 0,00

 

Gæðingaskeið PP2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum 4,33
2 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 2,75
3 Guðjón Sigurðsson Stoð frá Hrafnagili 2,63
4 Ísak Andri Ármannsson Eldur frá Hvítanesi 1,98
5 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kolbrún frá Litla-Fljóti 1,73

 

Nýjasta tölublað

Tengdar greinar

<