Meistaradeild KS – ráslisti í slaktaumatölti

  • 3. febrúar 2020
  • Fréttir

Fyrsta keppniskvöld Meistaradeildar KS fer fram miðvikudagskvöldið 5.febrúar. Hægt verður að finna beina útsendingu frá deildinni hér á vef Eiðfaxa.

Ráslisti kvöldsins liggur fyrir og úr honum má lesa það að keppnin verði spennandi því 24 færir knapar og hestar eru skráðir til leiks.

 

 

 

1.Sina Scholz og Vaki frá Hólum          – Hrímnir

Faðir: Óður frá Brún / Móðir:Ópera frá Dvergsstöðum

 

  1. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti – Regulator Complete/Skáney

Faðir: Gammur frá Steinnesi /Móðir: Sál frá Grafarkoti

 

  1. Þórdís Inga Pálsdóttir og Óskar frá Draflastöðum – Kerckhaert

Faðir:Moli frá Skriðu / Móðir: Dimma frá Keldulandi

 

  1. Gísli Gíslason og Blundur frá Þúfum – Þúfur

Faðir: Viti frá Kagaðarhóli / Móðir: Lygna frá Stangarholti

 

  1. Magnús Bragi Magnússon og Rosi frá Berglandi I – Íbishóll

Faðir: Þeyr frá Prestsbæ / Móðir: Rebekka frá Hofi

 

  1. Artemisia Bertus og Herjann frá Nautabúi – Equinics

Faðir: Korgur frá Ingólfshvoli / Móðir: Hugsun frá Vatnsenda

 

  1. Konráð Valur Sveinsson og Léttir frá Þjóðólfshaga 3 – Leiknisliðið

Faðir: Vilmundur frá Feti / Móðir: Birta frá Þjóðólfshaga 3

 

  1. Vignir Sigurðsson og Salka frá Litlu-Brekku – Syðra-Skörðugil/Weierholz

Faðir: Eldur frá Torfunesi / Móðir: Stilla frá Litlu-Brekku

 

  1. Viktoría Eik Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjávarborg – Syðra-Skörðugil/Weierholz

Faðir: Samber frá Ásbrú / Móðir: Glóð frá Sjávarborg

 

  1. Hannes Brynjar Sigurgeirson og Herdís frá Tungu – Equinics

Faðir: Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum / Móðir: Lotta frá Tungu

 

  1. Guðmar Freyr Magnússon og Sátt frá Kúskerpi – Íbishóll

Faðir: Vafi frá Ysta-Mó / Móðir: Sögn frá Kúskerpi

 

  1. Sigrún Rós Helgadóttir og Týr frá Jarðbrú – Kerckhaert

Faðir: Blær frá Torfunesi / Móðir: Tinna frá Jarðbrú

 

  1. Haukur Bjarnason og Ísar frá Skáney – Regulator Complete/Skáney

Faðir: Sólon frá Skáney / Móðir: Hríma frá Skáney

 

  1. Líney María Hjálmarsdóttir og Tvífari frá Varmalæk – Hrímnir

Faðir: Hvítserkur frá Sauðárkróki / Móðir: Hera frá Varmalæk

 

  1. Finnbogi Bjarnason og Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli – Leiknisliðið

Faðir: Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 / Móðir: Orka frá Hvolsvelli

 

  1. Mette Mannseth og Hryðja frá Þúfum – Þúfur

Faðir: Hróður frá Refsstöðum / Móðir: Lygna frá Stangarholti

 

  1. Ylfa Guðrún Svafarsdóttir og Prins frá Skúfslæk – Kerckhaert

Faðir: Auður frá Lundum II / Móðir: Drottning frá Sauðárkróki

 

  1. Fanney Dögg Indriðadóttir og Trygglind frá Grafarkoti – Hrímnir

Faðir: Hvinur frá Blönduósi / Móðir: Vakning frá Gröf Vatnsnesi

 

  1. Agnar Þór Magnússon og Svörður frá Sámsstöðum – Leiknisliðið

Faðir: Rammi frá Búlandi / Móðir: Urð frá Bólstað

 

  1. Barbara Wenz log Loki frá Litlu-Brekku – Þúfur

Faðir: Pistill frá Litlu-Brekku / Móðir: Líf frá Litlu-Brekku

 

21.Bjarni Jónasson og Úlfhildur frá Strönd – Syðra- Skörðugil/Weierholz

Faðir: Kjerúlf frá Kollaleiru / Móðir: Framtíð frá Múlakoti

 

  1. Elvar Logi Friðriksson og Griffla frá Grafarkoti – Regulator Complete/Skáney

Faðir: Grettir frá Grafarkoti / Móðir: Græska frá Grafarkoti

 

  1. Vera Evi Schneiderchen og Bragur frá Steinnesi – Íbishóll

Faðir: Bragi frá Kópavogi / Móðir: Árdís frá Steinnesi

 

  1. Hörður Óli Sæmundarson og Álma frá Hrafnsstöðum – Equinics

Faðir: Vilmundur frá Feti / Móðir: Sella frá Hrafnsstöðum

Nýjasta tölublað

Tengdar greinar

<