Meistaradeildin – Ráslisti í gæðingafimi!

  • 6. mars 2020
  • Fréttir

Það stefnir allt í hörku keppni í gæðingafimi sem fer fram nú á sunnudaginn 8.mars kl. 12:10 í Samskipahöllinni í Spretti í Kópavogi.  Telma Tómasson er fyrst í braut en hún keppir á hestinum Baron frá Bala fyrir hönd Ganghesta / Austurás.

Það var Elin Holst sem sigraði þessa grein í fyrra á Frama frá Ketilsstöðum en þau munu mæta aftur á sunnudaginn. Eins og er er Jakob Svavar Sigurðsson efstir í einstaklingskeppninni en hann mun mæta með Hálfmána frá Steinsholti en þeir félagar sigruðu fjórganginn fyrr í vetur. Það er einn villiköttur skráður til leiks en hann mun keppa fyrir hönd Gangmyllunnar en Gangmyllan var stigahæsta liðið í fyrra í þessari grein með alla knapa í úrslitum.

Húsið opnar kl: 10:00 en boðið verður upp á léttar veitingar.

Miðasala er í fullum gangi á tix.is og í verslun Líflands en ársmiðinn kostar 5.000 kr en einnig verður selt inn á staka viðburði. Ársmiðinn er einnig happadrættismiði en dregið verður úr seldum ársmiðum og eru glæsilegir vinningar í boði frá Líflandi, Top Reiter, Litlu hestabúðinni, Toyota Selfossi og folatollar undir marga af glæsilegustu stóðhestum landsins.

Bein útsending verður á RÚV og fyrir þá sem staddir eru erlendis er hægt að gerast áskrifandi að deildinni á oz.com/meistaradeildin.

Við viljum benda fólki á að lokakvöld Meistaradeildarinnar hefur verið fært aftur um einn dag og verður það haldið föstudaginn 27.mars í Samskipahöllinni.

 

Dagskrá:

8.mars – Gæðingafimi, Samskipahöllin

14.mars – Skeiðmót, Selfoss

27.mars – Lokamót, tölt og flugskeið, Samskipahöllin

 

Ráslisti:

Gæðingafimi

Nr.       Knapi   Hestur Faðir    Móðir   Litur     Aldur   Lið

1          Telma Tómasson        Baron frá Bala Stæll frá Neðra-Seli    Beta frá Forsæti          Móálóttur         11        Ganghestar / Austurás

2          Hinrik Bragason          Krummi frá Höfðabakka          Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum  Dagrún frá Höfðabakka          Brúnn  10            Hestvit / Árbakki

3          Flosi Ólafsson Frami frá Ferjukoti      Gaumur frá Auðsholtshjáleigu            Skýla frá Kanastöðum Jarður  9          Hrímnir / Export hestar

4          Elin Holst         Frami frá Ketilsstöðum           Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum  Framkvæmd frá Ketilsstöðum Brúnn  13        Gangmyllan

5          Matthías Leó Matthíasson      Taktur frá Vakurstöðum          Smári frá Skagaströnd            Líra frá Vakurstöðum  Brúnn  9          Eques / Kingsland

6          Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti   Spuni frá Vesturkoti    Líf frá Þúfu í Landeyjum         Jarpur  9          Hjarðartún

7          Ásmundur Ernir Snorrason     Hnyðja frá Koltursey   Rökkvi frá Hárlaugsstöðum    Kjarnorka frá Sauðárkróki      Brúnn  11            Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð

8          Árni Björn Pálsson      Hátíð frá Hemlu II       Þröstur frá Hvammi    Hafrún frá Hemlu II     Brúnn  10        Top Reiter

9          Glódís Rún Sigurðardóttir       Glymjandi frá Íbishóli  Dynjandi frá Íbishóli    Salka frá Tumabrekku Brúnn  9          Ganghestar / Austurás

10        Guðmundur Björgvinsson       Sölvi frá Auðsholtshjáleigu     Gaumur frá Auðsholtshjáleigu            Gígja frá Auðsholtshjáleigu    Brúnn  10            Eques / Kingsland

11        Fredrica Fagerlund     Stormur frá Yztafelli    Seiður frá Flugumýri II            Salvör frá Búlandi       Brúnn 10        Hrímnir / Export hestar

12        Jakob Svavar Sigurðsson      Hálfmáni frá Steinsholti          Abel frá Eskiholti II      Birna frá KetilsstöðumRauðstj.           9          Hjarðartún

13        Hulda Gústafsdóttir     Sesar frá Lönguskák  Ágústínus frá Melaleiti            Hugdís frá Lækjarbotnum       Jarpur  9          Hestvit / Árbakki

14        Sylvía Sigurbjörnsdóttir          Héðinn Skúli frá Oddhóli         Grunur frá Oddhóli      Folda frá Lundi            Móálóttur         15            Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð

15        Olil Amble       Álfaklettur frá Syðri-Gegnishólum      Stáli frá Kjarri  Álfadís frá Selfossi      Móálóttur         7          Gangmyllan

16        Teitur Árnason            Arthúr frá Baldurshaga           Ársæll frá Hemlu II      Kengála frá Búlandi    Moldóttur         9          Top Reiter

17        Hanna Rún Ingibergsdóttir     Ísrún frá Kirkjubæ       Álfur frá Selfossi         Lilja frá Kirkjubæ         Rauðskj.          7          Eques / Kingsland

18        Ragnhildur Haraldsdóttir         Úlfur frá Mosfellsbæ   Gjafar frá Hvoli            Ösp frá Kollaleiru        Brúnn  7          Ganghestar / Austurás

19        Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi   Héðinn frá Feti            Skrítla frá Grímstungu Grár     10        Hestvit / Árbakki

20        Helga Una Björnsdóttir           Vallarsól frá Völlum    Álfur frá Selfossi         Náttsól frá Fellsmúla   Brúnn  7          Hjarðartún

21        Viðar Ingólfsson          Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II        Óskar frá Blesastöðum 1A     Móa frá SkarðiBrúnn  9          Hrímnir / Export hestar

22        Eyrún Ýr Pálsdóttir     Njörður frá Flugumýri II           Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum  Smella frá Flugumýri  Bleikál. 12        Top Reiter

23        Villiköttur                                                                     Gangmyllan

24        Þórdís Erla Gunnarsdóttir       Fengur frá Auðsholtshjáleigu Loki frá Selfossi          Frægð frá Auðsholtshjáleigu  Brúnn  7            Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð

 

Nýjasta tölublað

Tengdar greinar

<