Stöðulisti í slaktaumatölti T2
Stöðulisti í slaktaumatölti T2 að lokinni forkeppni á Reykjavíkurmeistaramóti í flokki fullorðinna og ungmenna hefur verið uppfærður.
Rétt til þátttöku á Íslandmóti eiga 30 efstu pör í flokki fullorðinna og 20 efstu pör í flokki ungmenna og gildir árangur frá 2020 og 2021. Endanlegur stöðulisti sem gildir inn á Íslandsmót verður gefinn út 5 dögum áður en mót hefst skv. reglugerð um Íslandsmót. Ef knapi óskar ekki eftir þátttöku er næstu knöpum á stöðulista boðin þátttaka.
Efstu 30 pör í flokki fullorðinna (ath. hestar sem eru merktir með * eru farnir úr landi):
1 | Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir | Óskar frá Breiðstöðum | 8.63 |
2 | Gústaf Ásgeir Hinriksson | Brynjar frá Bakkakoti | 8,33 |
3 | Helga Una Björnsdóttir | Hnokki frá Eylandi | 8,10 |
4 | Teitur Árnason | Njörður frá Feti | 8,03 |
5 | Ólöf Helga Hilmarsdóttir | Katla frá Mörk | 7,90 |
6 | Jakob Svavar Sigurðsson | Vallarsól frá Völlum | 7.83 |
7 | Jakob Svavar Sigurðsson | Kopar frá Fákshólum | 7,77 |
8 | Vilfríður Sæþórsdóttir | Vildís frá Múla | 7,73 |
9 | Anna Björk Ólafsdóttir | Eldey frá Hafnarfirði | 7.63 |
10 | Gústaf Ásgeir Hinriksson | Hvinur frá Árbæjarhjáleigu | 7,60 |
11 | Hanna Rún Ingibergsdóttir | Harpa frá Engjavatni | 7,57 |
12 | Snorri Dal | Engill frá Ytri-Bægisá I | 7.53 |
13-14 | Edda Rún Guðmundsdóttir | Spyrna frá Strandarhöfði | 7.50 |
13-14 | Ólafur Andri Guðmundsson | Askja frá Garðabæ | 7,50 |
15 | Ólöf Rún Guðmundsdóttir | Skál frá Skör | 7.43 |
16-18 | Hinrik Bragason | Kveikur frá Hrísdal | 7,40 |
16-18 | Lea Schell | Palesander frá Heiði | 7,40 |
16-18 | Viðar Ingólfsson | Eldur frá Mið-Fossum | 7,40 |
19-21 | Eygló Arna Guðnadóttir | Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum * | 7.37 |
19-21 | Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir | Flóvent frá Breiðstöðum | 7,37 |
19-21 | Ásmundur Ernir Snorrason | Hlökk frá Strandarhöfði | 7,37 |
22 | Vilfríður Sæþórsdóttir | List frá Múla | 7,33 |
23 | Guðný Margrét Siguroddsdóttir | Reykur frá Brennistöðum | 7,30 |
24 | Páll Bragi Hólmarsson | Ópera frá Austurkoti | 7,27 |
25-27 | Guðmundur Björgvinsson | Ópera frá Litla-Garði * | 7.23 |
25-27 | Mette Mannseth | Blundur frá Þúfum | 7,23 |
25-27 | Bjarni Jónasson | Þórhildur frá Hamarsey | 7,23 |
28-29 | Eyrún Ýr Pálsdóttir | Njörður frá Flugumýri II * | 7.20 |
28-29 | Páll Bragi Hólmarsson | Sigurdís frá Austurkoti | 7.20 |
30 | Ólafur Þórisson | Sóldís frá Miðkoti | 7,17 |
Næstu pör á lista fullorðinna:
31-32 | Þórarinn Ragnarsson | Leikur frá Vesturkoti | 7.13 |
31-32 | Jóhanna Margrét Snorradóttir | Álfadís frá Stóra-Vatnsskarði | 7,13 |
33 | Helga Una Björnsdóttir | Brella frá Höfðabakka | 7.10 |
34 | Sigrún Rós Helgadóttir | Týr frá Jarðbrú | 7,03 |
35 | Anna S. Valdemarsdóttir | Sæborg frá Hjarðartúni | 6.97 |
36-37 | Matthías Leó Matthíasson | Doðrantur frá Vakurstöðum | 6.90 |
36-37 | Hjörvar Ágústsson | Bylur frá Kirkjubæ | 6.90 |
38 | Anna Renisch | Tiltrú frá Lundum II | 6.87 |
39-42 | Hanna Rún Ingibergsdóttir | Dropi frá Kirkjubæ | 6.83 |
39-42 | Sigurður Sigurðarson | Sjéns frá Bringu * | 6.83 |
39-42 | Viðar Ingólfsson | Huginn frá Bergi | 6.83 |
39-42 | Rakel Sigurhansdóttir | Slæða frá Traðarholti | 6,83 |
Efstu 20 pör í ungmennaflokki (ath. hestar sem eru merktir með * eru farnir úr landi):
1 | Glódís Rún Sigurðardóttir | Glymjandi frá Íbishóli | 8,13 |
2 | Arnar Máni Sigurjónsson | Geisli frá Miklholti | 7,77 |
3 | Egill Már Þórsson | Hryggur frá Hryggstekk | 7,73 |
4 | Ylfa Guðrún Svafarsdóttir | Prins frá Skúfslæk | 7.10 |
5 | Thelma Dögg Tómasdóttir | Bósi frá Húsavík | 7,07 |
6 | Benedikt Ólafsson | Bikar frá Ólafshaga | 6,97 |
7-8 | Katrín Ósk Kristjánsdóttir | Höttur frá Austurási | 6,93 |
7-8 | Arnar Máni Sigurjónsson | Blesa frá Húnsstöðum | 6,93 |
9 | Ylfa Guðrún Svafarsdóttir | Straumur frá Hríshóli 1 | 6,87 |
10 | Sigríður Vaka Víkingsdóttir | Vaki frá Hólum | 6.73 |
11 | Glódís Rún Sigurðardóttir | Kári frá Korpu | 6,50 |
12 | Ylfa Guðrún Svafarsdóttir | Óskar frá Draflastöðum | 6.43 |
13-14 | Bergey Gunnarsdóttir | Strengur frá Brú | 6.33 |
13-14 | Ylfa Guðrún Svafarsdóttir | Lúcinda frá Hásæti | 6.33 |
15 | Kristófer Darri Sigurðsson | Arðsemi frá Kelduholti | 6,27 |
16 | Guðmar Freyr Magnússon | Gletta frá Ríp | 6,23 |
17 | Benedikt Ólafsson | Þota frá Ólafshaga | 6,13 |
18 | Kristín Hrönn Pálsdóttir | Gaumur frá Skarði | 5,97 |
19 | Viktoría Von Ragnarsdóttir | Stjarna frá Ölversholti | 5,90 |
20 | Guðmar Freyr Magnússon | Snillingur frá Íbishóli | 5.87 |
Næstu pör á lista í ungmennaflokki:
21 | Ylfa Guðrún Svafarsdóttir | Kolfinnur frá Sólheimatungu | 5,80 |
22 | Benedikt Ólafsson | Leira-Björk frá Naustum III | 5,77 |
23 | Herdís Lilja Björnsdóttir | Stuld frá Breiðabólsstað | 5,73 |
24 | Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir | Víkingur frá Hrafnsholti | 5.57 |
25 | Lilja Hrund Pálsdóttir | Stjarna frá Ketilhúshaga | 5,33 |
26 | Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir | Kliður frá Efstu-Grund | 5,17 |
27 | Eyþór Þorsteinn Þorvarsson | Hellir frá Ytri-Bægisá I | 5,03 |
28 | Hrund Ásbjörnsdóttir | Garpur frá Kálfhóli 2 | 4,90 |
29 | Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir | Kliður frá Efstu-Grund | 4.77 |
30 | Thelma Rut Davíðsdóttir | Grána frá Runnum | 4,63 |
lhhestar.is