Stöðulisti í tölti T1
Stöðulisti í tölti T1 að lokinni forkeppni á Reykjavíkurmeistaramóti í flokki fullorðinna og ungmenna hefur verið uppfærður.
Rétt til þátttöku á Íslandmóti eiga 30 efstu pör í flokki fullorðinna og 20 efstu pör í flokki ungmenna og gildir árangur frá 2020 og 2021. Endanlegur stöðulisti sem gildir inn á Íslandsmót verður gefinn út 5 dögum áður en mót hefst skv. reglugerð um Íslandsmót. Ef knapi óskar ekki eftir þátttöku er næstu knöpum á stöðulista boðin þátttaka.
Efstu 30 pör í flokki fullorðinna (ath. hestar sem eru merktir með * eru farnir úr landi):
1 | Árni Björn Pálsson | Ljúfur frá Torfunesi | 9,20 |
2 | Árni Björn Pálsson | Hátíð frá Hemlu II | 8,70 |
3-4 | Ævar Örn Guðjónsson | Vökull frá Efri-Brú | 8,57 |
3-4 | Viðar Ingólfsson | Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II | 8,57 |
5 | Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir | Kveikur frá Stangarlæk 1 * | 8.53 |
6 | Jóhanna Margrét Snorradóttir | Bárður frá Melabergi | 8,50 |
7 | Jakob Svavar Sigurðsson | Hálfmáni frá Steinsholti | 8,43 |
8 | Siguroddur Pétursson | Steggur frá Hrísdal | 8.30 |
9 | Ragnhildur Haraldsdóttir | Vákur frá Vatnsenda | 8.17 |
10 | Leó Geir Arnarson | Matthildur frá Reykjavík | 8,10 |
11-13 | Steindór Guðmundsson | Hallsteinn frá Hólum | 8,00 |
11-13 | Sigurður Sigurðarson | Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 | 8,00 |
11-13 | Teitur Árnason | Heiður frá Eystra-Fróðholti | 8,00 |
14-15 | Jakob Svavar Sigurðsson | Konsert frá Hofi * | 7.93 |
14-15 | Teitur Árnason | Taktur frá Vakurstöðum | 7,93 |
16 | Hinrik Bragason | Rósetta frá Akureyri | 7,87 |
17-18 | Janus Halldór Eiríksson | Blíða frá Laugarbökkum | 7.83 |
17-18 | Ragnhildur Haraldsdóttir | Úlfur frá Mosfellsbæ | 7,83 |
19-20 | Hanna Rún Ingibergsdóttir | Grímur frá Skógarási | 7,80 |
19-20 | Elvar Þormarsson | Heilun frá Holtabrún | 7,80 |
21-23 | Magnús Bragi Magnússon | Óskadís frá Steinnesi | 7,77 |
21-23 | Mette Mannseth | List frá Þúfum | 7,77 |
21-23 | Helga Una Björnsdóttir | Fluga frá Hrafnagili | 7,77 |
24-26 | Elvar Þormarsson | Katla frá Fornusöndum | 7.73 |
24-26 | Hekla Katharína Kristinsdóttir | Lilja frá Kvistum | 7,73 |
24-26 | Jóhann Kristinn Ragnarsson | Kvarði frá Pulu | 7,73 |
27-28 | Helga Una Björnsdóttir | Þoka frá Hamarsey | 7.70 |
27-28 | Ásmundur Ernir Snorrason | Happadís frá Strandarhöfði | 7,70 |
29-31 | Hlynur Guðmundsson | Hending frá Eyjarhólum | 7.67 |
29-31 | Olil Amble | Glampi frá Ketilsstöðum | 7.67 |
29-31 | Siguroddur Pétursson | Eyja frá Hrísdal | 7,67 |
Næstu pör á lista fullorðinna:
32 | Eyrún Ýr Pálsdóttir | Frami frá Ferjukoti | 7,63 |
33-35 | Páll Bragi Hólmarsson | Sigurdís frá Austurkoti | 7,60 |
33-35 | Ævar Örn Guðjónsson | Viðja frá Geirlandi | 7,60 |
33-35 | Hans Þór Hilmarsson | Penni frá Eystra-Fróðholti | 7,60 |
36-38 | Erlendur Ari Óskarsson | Byr frá Grafarkoti | 7.57 |
36-38 | Sólon Morthens | Katalína frá Hafnarfirði | 7.57 |
36-38 | Þórarinn Eymundsson | Tumi frá Jarðbrú | 7,57 |
39-43 | Hanna Rún Ingibergsdóttir | Ísrún frá Kirkjubæ | 7.50 |
39-43 | Benjamín Sandur Ingólfsson | Mugga frá Leysingjastöðum II | 7,50 |
39-43 | Hanna Rún Ingibergsdóttir | Dropi frá Kirkjubæ | 7,50 |
39-43 | Bylgja Gauksdóttir | Dáð frá Feti | 7,50 |
39-43 | Þórdís Inga Pálsdóttir | Fjalar frá Vakurstöðum | 7,50 |
Efstu 20 pör í ungmennaflokki (ath. hestar sem eru merktir með * eru farnir úr landi):
1 | Guðmar Freyr Magnússon | Sigursteinn frá Íbishóli | 7,37 |
2 | Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir | Skálmöld frá Eystra-Fróðholti | 7,27 |
3 | Glódís Rún Sigurðardóttir | Stássa frá Íbishóli | 7,17 |
4 | Benedikt Ólafsson | Biskup frá Ólafshaga | 7,13 |
5-6 | Katla Sif Snorradóttir | Bálkur frá Dýrfinnustöðum | 7,07 |
5-6 | Hákon Dan Ólafsson | Júlía frá Syðri-Reykjum | 7,07 |
7-8 | Thelma Dögg Tómasdóttir | Taktur frá Torfunesi | 7,00 |
7-8 | Glódís Rún Sigurðardóttir | Nökkvi frá Litlu-Sandvík | 7,00 |
9-10 | Hafþór Hreiðar Birgisson | Rauður frá Syðri-Löngumýri | 6,93 |
9-10 | Hrund Ásbjörnsdóttir | Rektor frá Melabergi | 6,93 |
11 | Ylfa Guðrún Svafarsdóttir | Stórstjarna frá Akureyri | 6,93 |
12-14 | Hákon Dan Ólafsson | Ída frá Varmalæk 1 * | 6,87 |
12-14 | Hafþór Hreiðar Birgisson | Hrafney frá Flagbjarnarholti | 6,87 |
12-14 | Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson | Laukur frá Varmalæk | 6,87 |
15-17 | Egill Már Þórsson | Fluga frá Hrafnagili | 6,80 |
15-17 | Freydís Þóra Bergsdóttir | Ösp frá Narfastöðum | 6,80 |
15-17 | Svanhildur Guðbrandsdóttir | Aðgát frá Víðivöllum fremri | 6,80 |
18-21 | Hákon Dan Ólafsson | Hnyðja frá Koltursey | 6,77 |
18-21 | Kristófer Darri Sigurðsson | Vörður frá Vestra-Fíflholti | 6,77 |
18-21 | Egill Már Þórsson | Brúnstjarna frá Hrafnagili | 6,77 |
18-21 | Sylvía Sól Magnúsdóttir | Reina frá Hestabrekku | 6,77 |
Næstu pör á lista í ungmennaflokki:
22 | Guðmar Freyr Magnússon | Kraftur frá Steinnesi * | 6,73 |
23-25 | Hafþór Hreiðar Birgisson | Karitas frá Langholti | 6,70 |
23-25 | Benedikt Ólafsson | Rökkvi frá Ólafshaga | 6,70 |
23-25 | Hákon Dan Ólafsson | Hátíð frá Hólaborg | 6,70 |
26-28 | Ylfa Guðrún Svafarsdóttir | Astra frá Köldukinn 2 | 6,67 |
26-28 | Þorvaldur Logi Einarsson | Sóldögg frá Miðfelli 2 | 6,67 |
26-28 | Bergey Gunnarsdóttir | Eldey frá Litlalandi Ásahreppi | 6,67 |
29 | Charlotte Seraina Hütter | Herdís frá Haga | 6,63 |
30-32 | Inga Dís Víkingsdóttir | Ósk frá Hafragili | 6,57 |
30-32 | Kári Kristinsson | Hrólfur frá Hraunholti | 6,57 |
30-32 | Hafþór Hreiðar Birgisson | Þengill frá Ytra-Dalsgerði | 6,57 |
lhhestar.is