Úrslit úr fjórgangi í Meistaradeild Líflands og æskunnar

  • 7. febrúar 2021
  • Fréttir

Efstu knapar í fjórgangi Meistaradeildar Líflands og æskunnar. Mynd: Ólafur Ingi Ólafsson

Í dag fór fram keppni í fjórgangi í Meistaradeild Líflands og æskunnar. Mótið gekk svakalega vel fyrir sig og ungu knaparnir stóðu sig  með miklum sóma. Það var Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir á Þyt frá Stykkishólmi sem bar sigur úr býtum með einkunnina 6,73.

Hrímnir styrkti mótið og fengu allir þátttakendur gjöf og efstu tíu fengu sérstök verðlaun. Þeir feðgar Rúnar Þór og Egill afhentu verðlaunin.

Heildarúrslit má sjá hér fyrir neðan.

Fjórgangur V1
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Snæfellingur 6,73
2 Védís Huld Sigurðardóttir Tenór frá Litlu-Sandvík Sleipnir 6,63
3 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sigurrós frá Söðulsholti Borgfirðingur 6,43
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Þytur 6,40
5 Sara Dís Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Sörli 5,93
B úrslit
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
6 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Hörður 6,87
7 Hrund Ásbjörnsdóttir Rektor frá Melabergi Fákur 6,60
8 Anna María Bjarnadóttir Tónn frá Hjarðartúni Geysir 6,50
9 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk Sprettur 6,47
10 Guðný Dís Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Sprettur 6,30
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Eink.
1 Sara Dís Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Sörli 6,57
2-3 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Þytur 6,50
2-3 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sigurrós frá Söðulsholti Borgfirðingur 6,50
4 Védís Huld Sigurðardóttir Tenór frá Litlu-Sandvík Sleipnir 6,43
5 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Snæfellingur 6,40
6-7 Hrund Ásbjörnsdóttir Rektor frá Melabergi Fákur 6,37
6-7 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Hörður 6,37
8-9 Anna María Bjarnadóttir Tónn frá Hjarðartúni Geysir 6,33
8-9 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk Sprettur 6,33
10 Guðný Dís Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Sprettur 6,30
11-12 Kristján Árni Birgisson Viðar frá Eikarbrekku Geysir 6,27
11-12 Ragnar Snær Viðarsson Rauðka frá Ketilsstöðum Fákur 6,27
13 Sigurbjörg Helgadóttir Elva frá Auðsholtshjáleigu Fákur 6,23
14 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Polka frá Tvennu Sprettur 6,20
15 Jón Ársæll Bergmann Diljá frá Bakkakoti Geysir 6,17
16-18 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga frá Dalsholti Fákur 6,13
16-18 Sigurður Steingrímsson Eik frá Sælukoti Geysir 6,13
16-18 Kolbrún Sif Sindradóttir Bylur frá Kirkjubæ Sörli 6,13
19 Eva Kærnested Bragur frá Steinnesi Fákur 6,10
20 Hekla Rán Hannesdóttir Þoka frá Hamarsey Sprettur 6,03
21 Þórey Þula Helgadóttir Vákur frá Hvammi I Smári 5,97
22 Matthías Sigurðsson Æsa frá Norður-Reykjum I Fákur 5,93
23 Selma Leifsdóttir Sæla frá Eyri Fákur 5,90
24 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Ás frá Traðarlandi Sprettur 5,83
25-26 Arndís Ólafsdóttir Styrkur frá Kjarri Glaður 5,80
25-26 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Sprettur 5,80
27 Sveinn Sölvi Petersen Krummi frá Fróni Fákur 5,67
28 Oddur Carl Arason Hlynur frá Húsafelli Hörður 5,63
29 Hildur Dís Árnadóttir Smásjá frá Hafsteinsstöðum Fákur 5,60
30 Friðrik Snær Friðriksson Glæsir frá Lækjarbrekku 2 Hornfirðingur 5,53
31-32 Herdís Björg Jóhannsdóttir Snillingur frá Sólheimum Sprettur 5,47
31-32 Elva Rún Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Sprettur 5,47
33 Lilja Dögg Ágústsdóttir Órói frá Sauðanesi Geysir 5,43
34 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Fákur 5,40
35 Eydís Ósk Sævarsdóttir Selja frá Vorsabæ Hörður 5,10
36-37 Hrefna Sif Jónasdóttir Hrund frá Hrafnsholti Sleipnir 5,07
36-37 Dagur Sigurðarson Þróttur frá Þjóðólfshaga 1 Geysir 5,07
38 Kristín Karlsdóttir Gammur frá Aðalbóli Borgfirðingur 5,03
39 Natalía Rán Leonsdóttir Grafík frá Ólafsbergi Hörður 4,90
40 Sigrún Helga Halldórsdóttir Gefjun frá Bjargshóli Fákur 4,77
41 Sölvi Þór Oddrúnarson Leikur frá Mosfellsbæ Hörður 4,73
42 Viktoría Von Ragnarsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður 4,67

Nýjasta tölublað

Tengdar greinar

<