Meistaradeild KS – Ráslisti í fimmgangi

  • 4. maí 2020
  • Fréttir

Sina Scholz og Nói frá Saurbæ sigruðu keppni í fimmgangi árið 2019, leika þau sama leik í ár? Mynd: Bjarney Anna Þórsdóttir

Meistaradeild KS hefur göngu sína að nýju miðvikudaginn 6.maí og hefst keppni klukkan 19:00. Þetta er næst síðasta keppniskvöldið en lokakvöldið fer fram þann 13.maí.

Eiðfaxi rifjaði uppstöðuna í deildinni að svo stöddu og má lesa sig til um hana með því að smella hér.

Þá má einnig horfa á A-úrslitin í þessari grein frá því í fyrra með því að smella hér.

Keppnin verður sýnd beint á vef Eiðfaxa og má segja að þetta kvöld marki nýtt upphaf keppnistímabilsins í hestaíþróttum hér á landi en það verður kærkomið fyrir alla hestamenn.

Hér fyrir neðan er ráslisti fyrir fimmganginn.

  1. Ástríður Magnúsdóttir og Pláneta frá Varmalandi – Equinics
    F: Strokkur frá Syðri-Gegnishólum // M: Ævi frá Ásgeirsbrekku
  2. Jóhann B. Magnússon og Frelsun frá Bessastöðum – Leiknisliðið
    F: Óskasteinn frá Íbishóli // M: Bylting frá Bessastöðum
  3. Gísli Gíslason og Trymbill frá Stóra-Ási – Þúfur
    F: Þokki frá Kýrholti // M: Nóta frá Stóra-Ási
  4. Sina Scholz og Nói frá Saurbæ – Hrímnir
    F: Vilmundur frá Saurbæ // M: Naomi frá Saurbæ
  5. Haukur Bjarnason og Skörungur frá SkáneyRegulator Complete / Skáney
    F: Ómur frá Kvistum // M: Nútíð frá Skáney
  6. Ylfa Guðrún Svafarsdóttir og Straumur frá Hríshóli 1Kerckhaert
    F: Þytur frá Skáney // M: Embla frá Hæringsstöðum
  7. Vera Schneiderchen og Rosi frá Berglandi – Íbishóll
    F: Þeyr frá Prestsbæ // M: Rebekka frá Hofi
  8. Vignir Sigurðsson og Salka frá Litlu Brekku – Syðra Skörðugil / Weierholz
    F: Eldur frá Torfunesi // M: Stilla frá Litlu Brekku
  9. Barbara Wenzl og Mætta frá Bæ – Þúfur
    F: Hákon frá Ragnheiðarstöðum // M: Brella frá Feti
  10. Líney María Hjálmarsdóttir og Nátthrafn frá Varmalæk – Hrímnir
    F: Huginn frá Haga I // M: Kolbrá frá Varmalæk
  11. Freyja Amble Gísladóttir og Stimpill frá Þúfum – Íbishóll
    F: Trymbill frá Stóra-Ási // M: Stilla frá Þúfum
  12. Elvar Einarsson og Svíadrottning frá Syðra Skörðugili – Syðra Skörðugil / Weierholz
    F: Gandálfur frá Selfossi // M: Lára frá Syðra Skörðugili

 Hlé 10 mín

  1. Agnar Þór Magnússon og Goði frá Bjarnastöðum– Leiknisliðið
    F: Hersir frá Lambanesi // M: Tjáning frá Engihlíð
  2. Sigrún Rós Helgadóttir og Júdit frá Fornhaga II Kerckhaert
    F: Þorri frá Þúfu í Landeyjum // M: Sandra frá Hvassafelli
  3. Leynigestur Regulator Complete / Skáney
  4. Artemisia Bertus og Herjann frá Nautabúi – Equinics
    F: Korgur frá Ingólfshvoli // M: Hugsun frá Vatnsenda
  5. Mette Mannseth og Kalsi frá Þúfum – Þúfur
    F: Trymbill frá Stóra-Ási // M: Kylja frá Stangarholti
  6. Randi Holaker og Þytur frá Skáney Regulator Complete / Skáney
    F: Gustur frá Hóli // M: Þóra frá Skáney
  7. Konráð Valur Sveinsson og Laxnes frá Ekru – Leiknisliðið
    F: Bragur frá Ytri-Hól // M: Lína frá Bakkakoti
  8. Þórdís Inga Pálsdóttir og Óskar frá Draflastöðum Kerckhaert
    F: Moli frá Skriðu // M: Dimma frá Keldulandi
  9. Guðmar Freyr Magnússon og Snillingur frá Íbishóli – Íbishóll
    F: Vafi frá Ysta-Mói // M: Ósk frá Íbishóli
  10. Fanndís Viðarsdóttir og Össi frá Gljúfurárholti – Equinics
    F: Stáli frá Kjarri // M: Assa frá Ingólfshvoli
  11. Þórarinn Eymundsson og Vegur frá Kagaðarhóli – Hrímnir
    F: Seiður frá Flugumýri II // M: Ópera frá Dvergsstöðum
  12. Bjarni Jónasson og Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli – Syðra Skörðugil / Weierholz
    F: Mjölnir frá Hlemmiskeiði // M: Orka frá Hvolsvelli

Nýjasta tölublað

Tengdar greinar

<